Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha iliyonigusa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mpita Njia, Sep 12, 2011.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimeziona picha nyingi kuhusiana na ajali ya meli Zanzibar, lakini picha hii imenigusa kwa namna ya pekee kabisa. Nikiangalia sura zao zisizo na hatia, ninaona kuwa kama taifa, tumewaua malaika hawa bila sababu za msingi watoto.jpg
     
  2. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    taifa la kesho limeteketea
     
  3. S

    SMART1 Senior Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    roho, inauma sana!
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hii picha imenitoa machozi inasikitisha sana
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mkulungwa anasikitika ama vipi? naona kama kuna ka smile hivi tafauti na Dr

    [​IMG]
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    poleni saaana !
     
  8. Amlima

    Amlima Senior Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2009
    Messages: 142
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Duh, inatia simanzi
     
  9. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni huzuni kubwa.
     
  10. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Masikito makubwa poleni wanazanzibar kwa ujumla.
     
  11. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Tangu lini JK alisikitika?? Hana uchungu huyo hata chembe!! Angekuwa na uchungu TZ na watu wake wasingekuwa hivi!!
     
  12. C

    Capitani Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inauma kuona taifa linapotea kutokana na uzembe tu wa watu wachache ,Eee mola tuepushe na tamaa za wachache zinatuangamiza sana poleni wafiwa wote mola atwarehemu, am..........................................
     
  13. Bakari Maligwa

    Bakari Maligwa Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Ni msiba mkubwa sana..."malaika" wa Mungu wanapolazwa chini ya hema huku wazazi wao hawajulikani walipo; ni huzuni na simanzi hata kwa sisi tunaotazama watoto waliyekufa maji na wamelazwa kama wamelala! Inatia majonzi na huzuni pia kwa kuwa inawezekana sana wazazi wa watoto hawa wametoweka pia. MWENYEZI AZIPOKEE ROHO ZA WATOTO HAWA NA AWAZADIE NURU YA MAISHA YAO (BAADA YA KUFA) KWA KUWA NI WASAFI NA ROHO ZAO NI NYEUPE KAMA THELUJI. INNALILLAH WA INNA ILAYH RAJIUN (SISI NI WA MWENYEZI MUNGU NA KWA MWENYEZI MUNGU TUTAREJEA).
     
  14. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eeh Mola pokea roho za malaika wako!
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli inagusa sana na inauma..
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nchi msibani, umoja wetu mashakani-Zitto Kabwe!
     
  17. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    nimeliaa baada ya kuimagine watoto walivoteseka wakinywa maji E Mungu
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    inasikitisha sana.....hasa ninapofikiri walipotumbukia baharini walifanyaje......hawakuweza kujiokoa wala kujua ni nini kinaendelea.....kweli inauma.....
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    inasikitisha zaid kuwa hakuna guarantee kuwa tukio hili halitajirudia. tume ya mv bukoba accident sijui ilishauri nini ambacho kilikuwa tofauti this time
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Na anacheka cheka akihutubia taifa kwenye msiba?
    Kimeo tunacho!
     
Loading...