Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha iliyoniboa sana leo hii..

Discussion in 'Jamii Photos' started by FirstLady1, Aug 25, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mdada unavaa hivi Unategemea nini?????


    [​IMG]
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dada hiyo ni psychotic disease ya attention seeking... huyo anaweza hata kujamba hadharani ili mradi awe noticed tu

    wewe hujawahi ona libaba zima kwenye baridi limevaa singlend???
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Labda yuko na mumewe faragha
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    FL1 unamatatizo.
     
  5. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamani si anatega?
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Nadhani ni kweli ninayo ...
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kama alikuwa na mmewe faragha mbona alizipeleka kwenye Blog zibandikwe?:becky:
     
  8. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133


    Unge m-notice vipi??
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo yupo mzigoni anatega kiaina...
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kumbe ndo maana yake Asante baba Askofu endelea kumuombea
     
  11. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je;Hiyo Blong ni ya Pono au????
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Anaonyesha hicho kitu cha mkanda mmoja amenunua bado kipya
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sio Blog ya pono Leopold ni blog ya mbongo mmoja ......nimejikuta na maswali mengi kama ni ndugu yangu ningeweza kumwambia sissy hapo umevuka mipaka hayo mavazi kweli ni ya faragha ..naona Askofu atamuombea
     
  14. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    FL1, mbona kama yuko chumbani huyo na aliyempiga hio picha ni jamaa yake kabla au baada ya game vile !!!

    Vazi kama hilo utembee nalo ndani ya street za bongo akhaa, next ni kubakwa tuuu...
     
  15. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    FL1 Pole sana. Hiyo ndiyo anwai (diversity) ya kufikiri na kutenda katika binadamu. Mungu amusaidie. Amen. Ngoja; Pengine alifikiri yupo summer time huko kwa walami (NORWAY AU SWEDEN SIJUI?) maana ndio hushindana kuoneshana nguo za ndani wao uziita summer costumes. Tofauti na wao huwa wanavaa miwani myeusi usoni ili kuficha sura zao.
     
  16. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Muacheni dada wa watu ajitangaze atiii;

    [​IMG][​IMG]
     
  17. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hili vazi ni special wakati wa joto kali, anaogopa asiungue kwa joto la ukanda wa utamu street
     
  18. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    FL1, some ppl have nachoro pepos... hata kama na jamaa yake, basi I presume huyo jamaa atakuwa amevaa the so called "kata K"...:mad2::mad2::mad2:

    Hii kazi yetu ngumu dada, lakini ndio wito...
     
  19. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapo yupo kibiashara zaidi,tena wadada wa namna hii kwa waume za watu ndio kiboko
     
  20. RR

    RR JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kuna thredi kule MMU inayosema weupi wa nguo ni usafi....anaonyesha usafi wake....
     
Loading...