Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Ibada ya kumuaga Regia Mtema iliyofanyika Tabata

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Finest, Jan 16, 2012.

  1. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wakuu hizi ndio picha nilizoweza kupiga kwenye Ibada ya kumuombea Regia Mtema iliyofanyika Kanisa Katoliki Tabata

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]



    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Thanks man!
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Dah, asante mkuu kwa kutuwakilisha tulio mbali. Mungu awafanyie wepesi wafiwa.
     
  4. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,515
    Likes Received: 1,702
    Trophy Points: 280
    Asante kiongozi.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    sante TF.

    RIP Regia!
     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Shukrani mkuu nimeziona pia TBC1 taarifa ya habari saa mbili usiku huu
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,186
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
  9. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,737
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Nilishiriki ibada. Maneno ya mzee E. Mtema yalikuwa mazito, hasa pale aliposema: Alipewa jembe alitumie. Baada ya miaka 32, mwenye jembe kaja kulichukua.
     
  10. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Jamani inauma...
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Oh Masikini, so its true ?!! MUNGU akupumzishe pema dada. Uende salama mpendwa, upumzike kwa amani Regia. Tulikupenda lakini MUNGU amekupenda zaidi. Sisi tu maua bustanini na YEYE mwenyewe ni mwenye bustani na tunaamini kuwa amekuchuma na kukupamba chumbani kwake pembeni ya kitanda chake ili uwe wa kwanza kukuona aamkapo (japo twajua kuwa halali) na wa mwisho kabla hajalala. Upate kibali machoni mwake. Amen

    TF aksante sana kwa kutuwakilisha kaka, wewe na wengine wote Mbarikiwe sana.
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,203
    Trophy Points: 280
    inauma sana Mwali....lakini ndio njia ya wote.......

     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Wakuu ratiba ya kesho ikoje?
     
  14. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante kwa picha zinahuzunisha sana. Mungu atupe nguvu kusonga mbele na ampumzishe katika amani ya milele. Amina.
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mungu ni mkubwa
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...inna lillah wa inna ilayhi rajuun...inauma na inasikitisha...
    wallahi kama kungekuwa kuna uwezekano, ningependa
    nibakie na kumbukumbu zake alipokuwa hai pekee, ...hii ya ndani ya jeneza
    naamini hata marehemu asingependa aonekane hivyo...anyway, ni maoni yangu tu.

    Thanks TF, ...MWENYEZI MUNGU amfanyie wepesi kwa aloyatanguliza na amjaalie Pumziko jema,

    AMEN.
     
  17. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Inauma sana. Ila tukumbuke kuwa: REGIA ALIKUWA KAMA SISI NA SIKU MOJA TUTAKUWA KAMA YEYE. UTAISHI MILELE KWENYE NAFSI ZETU. RIP DADA REGIA
     
  18. M

    Mkono JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bwana ametoa bwanaametwaa jina lake lihimidiwe amen
     
  19. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    TF, aksante kwa picha, RIP dada Regia
     
  20. T

    TUMY JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli ni huzuni kubwa,mkuu uliyeweka picha tunakushukuru ka kweli nimeona umoja wa hali ya juu sana na mshikamano wa hali ya juu kabisa ndani ya JF katika kipindi hiki kigumu sana cha msiba wa dada yetu Regia. Mshikamano daima.
     
Loading...