Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Huyu ndiye farid wa uamsho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwitongo, Oct 17, 2012.

  1. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    uamsho pix.JPG
    Sheikh Farid (wa pili kutoka kushoto) ndiye kiongozi wa Uamsho anayeifanya Zanzibar na Tanzania kwa jumla isipate usingizi.


     
  2. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sawa sawaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Kumuendekeza tu, udhaifu wa serikali yetu! Huyu JKN angelimuweka kizuizini akakoma. Amuulize Tuntemeke na yule jamaa aliyesema serikali nimeiweka mfukoni. alitolewa na Askofu makarios baada ya kumpigia magoti JKN
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,054
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Manyerere naye ni Uhamsho?
     
  5. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Manyerere si Uamsho. Hii picha walipiga mapema mwaka huu alipowahoji viongozi hao wa Uamsho mjini Zanzibar.
     
  6. S

    Sadagada Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Hawa ndugu zetu waislam hata tukisema tuwaachie nchi waishi wenyewe, bado wataanzisha mzozo kama ilivyo Somalia.Watajitokeza watu waanze kudai wanataka waislamu wote wafuate dhehebu la washia.Halafu hawa usalama wa Taifa sijui wako wapi!!.Ama kazi yao ni kuwashughulikia wanasiasa wa upinzani Tu?. Maana hii redio Imani pamoja na Ponda wao maneno wanayoongeaga ni hatari sana kwa Amani ya nchi yetu. ni uchochezi mtupu!1. Hii hali ikiendelea nadhani yatakuja kutokea maafa makubwa sana huko mbeleni. Maana hata sisi wakristu uvumilivu utatushinda
     
  7. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    apigwe ban kuingia Tanganyika
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    huyu si mwarabu kabisa? Enyi waislam wapenda amani msikubali kutumiwa na hawa makuwadi wa imani haba
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mbona shehe mwenyewe MZUNGU
     
  10. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kumbe nyerere alikuwa anasamehe mafisadi baada ya kuombwa na maaskofu?
     
  11. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    hakuwa fisadi alikuwa na jeuri ya pesa. alikoma. tafuta story uielewe
     
  12. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,543
    Likes Received: 1,689
    Trophy Points: 280
    Nimesikia amepotea katika mazingira ya kutatanisha jana hadi leo hajapatikana... wafuasi wake wameleta madhara sana kuchoma office za ccm na bar za unguja
     
  13. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,267
    Likes Received: 735
    Trophy Points: 280
    Umenena yampasayokunena mtu mwenye busara, huyu mtu ni hatari siyo tu kwa tanganyika bali pia kwa zanzibar.yafaa aende jela ya milele. LIWALO NA LIWE.
     
  14. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    swali ni je, alisamehewa kwa ombi la askofu.
    Nyerere mwenyewe alikiri hilo bila ya kificho.
    Huo ndio utawala wa sheria?
    Inamaana nyerere aliwaheshimu maaskofu kuliko katiba ya nchi.
    Utabisha nitakapo sema kuwa alitii kila walicho muagiza?

    Huyo ndio mnaemuita baba wa taifa kwa kupendelea raia anao waongoza?
     
  15. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Hujafanya homework niliyokwambia. fanya h/w
     
  16. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Mbona Mwarabu! WatZ si Weusi?
     
  17. a

    ambagae JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yeye ndiye atakayesa usingizi na si Watz
     
  18. data

    data JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,697
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    rekebisha kauli.... mimi nalala vizuri tu
     
  19. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Sawa, nimerekebisha! Furahi.
     
  20. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Anaonekana kigaidi kabisa
     
Loading...