Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha huongea zaidi ya maneno... NEC ya CCM huko Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Nov 23, 2011.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Sina sababu ya kuongeza CAPTION kwenye picha hii

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Zaidi:

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    nngoja ninywe kahawa kwanza
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Now nape and lowasa are good friends can work together
     
  5. J

    Jonathan Kiula JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 316
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu sijaelewa picha hiyo na maelezo yako,unataka kusema "HAKUNA KUVUANA MAGAMBA au?
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    no more magamba
     
  7. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu Invisible!! Hawa jama hawapendani, huu ni ushahidi tosha!!!

    EL ni wazi anamsalimi Nnauye Jr ki basi basi tu!!
     
  8. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Balozi/Mkimbizi Nape Nnauye. Na je, hatma ya Msekwa atajiuzuru au itakuwaje?
     
  9. M

    Mzee Madoshi Senior Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtu mmoja anaonekana kufurahi, mwingine anaonekana kupigwa na butwaa, mwingine anaoneka kutokuwa 'confortable' hata katika kukaa kwake, na mwingine ........nipite haraka hapa...... Kweli picha yaeleza mengi asante sana
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kweli picha huongea zaidi ya maneno. over
     
  11. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    Hivi ni kwanini Magamba hawana rangi moja tu ya kutambulisha chama chao!!!!?

    Ni aibu kwa meza kuu kuvaa mashati yana rangi tofauti tofauti... Hivi hakuna mtu wa kuwafanyia branding ya rangi zao?

    Hii ni dalili tosha ya kuonyesha how irresponsible they are on their own identity!!
     
  12. J

    JokaKuu Platinum Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    ..Nape amekuwa kama mtoto aliyelazimishwa kwenda kutoa shkamoo kwa wazee.

    ..but Kingunge looks more uncomfortable kuwepo ktk eneo hilo.

    ..Sumaye naona anaua noma kwa kujidai yuko busy kwa upande mwingine wakati ana kula chabo kwa mbali.
     
  13. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Inaelekea Nape kaomba msamaha na kasamehewa. From today on.......................... hatutasikia tena swala la kuvuana magamba!!
     
  14. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Majizi tu haya yoote!
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,354
    Trophy Points: 280
    Kingunge: Mpe mwenzako mkono na sitaki kusikia tena vijembe kwenye majukwaa.

    Nape: Sawa baba, mtoto akinyea kiganja hakikatwi.
     
  16. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi hicho Kibabu cha pembeni hakifi tu!!!!. Toka shule ya msingi tumekisoma hicho, mpaka sasa tunawatoto bado tu kinaendelea kushirikishwa on serious decision du!. Vijitu vingine sijui vilizaliwa majira gani.. havichoki vipo tuuuuuu!!!
     
  17. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mliipotosha dhana nzima ya kuvua gamba!
     
  18. B

    BMT JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    nimeipenda hii picha,nape anaaanza kutambua makosa yake,kila mtu ana mapungufu,lowasa ni kiongozi jamani,mwaka mmoja akiwa pm tuliona kazi yake
     
  19. M

    Mkandara Verified User

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mbali na swala la Magamba na kuvuana.. Picha hizi zinanipa maswali makubwa zaidi ya mila na desturi ambazo wazee waliotakiwa kustaafu bado ndio wanashika madaraka makubwa ya chama..
     
  20. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unafiki mtupu hapo,wanapena mikono kutimiza wajibu tu.
    Mkuu Invisible,ile chenji yako nakutumiaje.
    OTIS.
     
Loading...