Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha hizi nitazitumiaje?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by hengo, Oct 10, 2012.

  1. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Great Thinkers habari.

    Jamani naomba maujuzi namna ya kuziokoa kisha kuzitumia picha hizi ambazo zipo kwenye digital camera.Tatizo nikuwa picha hizi zinaonekana ukiziview kwenye kamera lakini nikitoa memory kadi na kuweka kwenye PC yangu picha hazifunguki badala yake yanakuja mafaili short cut.Msaada please watalaamu
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    that simply means, there is a possibility your snaps has been compromised by viruses...
    otherwise jaribu kuattach file mojawapo hapa jukwaani tuone lina extension ipi
     
  3. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nadhani tatizo linaweza kuwa ni virus, ama format ya hizo files. jaribu kuzifungua kwa kutumia kompyuta tofauti. ama sivyo tafuta mtaalamu zaidi akupe ushauri.
     
  4. M

    Michael Mtitu JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Tatizo hapo ni virus, mimi niliformat card ndipo ikaanza kuonesha picha kwa computer.
     
  5. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jarbu kutumia picassa! Imewasaidia weng sana humu... Tena tatzo kama lakoo
     
  6. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,167
    Likes Received: 1,520
    Trophy Points: 280
    nadhan hilo ni tatizo dogo kuna virus anaye hide ma file yako fungua hyo memory card yako then nenda kwenye organise, chagua properties then untick kwenye sehemu iliyo andikwa hide hidden files if not mistaken (sikumbuki neno halisi coz hapa sina pc) halafu apply pics zako zitatokea. Ukisha zihamisha usisahau ku tick tena hiyo sehem maana ukiiacha kuna hiden system files zitaanza jtokeza kwenye desktop na kwenye folders
     
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,022
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    sio kirusi we sio wa kwanza kuja humu jibu ni simple camera inahide picha ili zisifunguke mpaka na software yake na nna uhakika hujaeka cd ya camera na kuinstall software ya hio camera kwenye pc yako.

    Cha muhimu tumia picassa kama alivosema nurbert utaziona. Vile ikipop up autorun ya memory card choose view image by picassa
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Nakushauri Install software hii WebShot Desktop,Then Connect camera yako kwenye PC yenye hyo software automatically software ita detect photos kwenye camera italeta option ya kuzi-save then utazi-save utapota that sit aight?
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kuna kaprogram kanaitwa USB Show ni portable na ni kadogo katamaliza shida zako maana picha zipo ila zimefichwa na virus.
    Wewe google utakapata na katakusaidia sana. usipate shida kuformat itakugharimu sana kuzipoteza picha zako
     
  10. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tangaza dau watu waingie kazini siyo mnavamia fani
     
Loading...