Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha-Hivi hawa waandishi kuonjeshwa bia si ni aibu?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by qq.com, Mar 21, 2012.

  1. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    DSC050521.JPG

    hapa ni mwanza

    zaidi soma hapa kwa michuzi
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ndo bahasha hizo ukisikia
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama ni aibu. Its all part of the learning experience. Kwani wangetembelea shamba la mitamba wakaachiwa wakamue maziwa nayo ingekuwa bahasha?
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Habari zao basi wakitoka hapo?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    aibu iko wapi hapo?
     
  6. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mimi sioni cha aibu hapo, kwan waandishi wa habari nao ni watu kama watu wengine. Ingekuwa ni aibu kama wangekuwa wamelazimishwa waonje hata wale ambao bia kwao ni haramu. Lakini sura zote hapo kwenye picha, ni za kiu.
    Hala wewe umeona bia tu! Na hizo T-shirt?
     
Loading...