Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA HII-Watafaulu kweli

Discussion in 'Jamii Photos' started by Msharika, Oct 5, 2010.

  1. M

    Msharika JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tafadhali tazama hiyo picha kwa makini, sura zao na kadi iliyopo hapo chini tazama vizuri , kisha wanajiandaaa kufaulu. Yangu macho



    form4.jpg
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    hicho kimkoba lazima wamepewa na FATAKI
     
  3. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hehehehe Kaaaazi kweli kweli!:decision:
     
  4. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli Wasubirie Kutafunwa na FATAKI kwa zamu!

    Lakini isije ikawa wametoka kwenye graduation ceremony wanaangalia zawadi zao, sababu najiuliza mpiga picha alikuwa wapi? na kwa nini hwakushtukia wakati jamaa anawapiga picha?

    Kwangu haingii akilini kabisa!
     
  5. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Msiwakatishe tamaa wenzenu! Hapa wanapasha nyepesi nyepesi tayari kwa kuchukua point zote tatu!
     
  6. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu aliyeangalia huku mbona kama waziri mkuu mtarajiwa vile, au macho yangu?
     
  7. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    MABINTI HUWA WANANIFURAHISHA SAAAANA KWA USAFI.....! angalia vumbi ..lakini soksi safiiiiiiiiiiii....! I HOPE NA CHUPI PIA NI SAFI..!

    HONGERENI KWA HILO..!
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Viti maalum na ma-DC watarajiwa hao! Hivi hawana study rooms au library mpaka waende shambani?
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Huyo wa kwanza kushoto zero ni halali yake kwani hapo anasubiri bwana au majibu fake!
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wewe SW wewe post zako bwana huwa zinanichekesha saaaana

    [​IMG]
     
Loading...