Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA hii tafakari - Hivi huyu OMBAOMBA kazalishwa na nani?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Jan 15, 2012.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Saada King'ombe akiwa na watoto wake chini ya mti karibu na Viwanja vya Gymkhana, Upanga jijini Dar es Salaam. Nimeiangalia hii picha na kutafakari sana hivi huyu Omba omba amezalishwa na kina nani na je nani anawahudumia hawa watoto kweli Mungu mkubwa tumshukuru kwa kila jambo.

    JIBU: Ombaomba huyu kazalishwa na Serikali yetu! Mwembe hauwezi kuzaa nanasi! Serikali ombaomba inazaa ombaomba! - By Marejesho
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    "Wanaonekana" kuwa na afya njema, na mavazi mazuri tofauti na ombaomba tuliozoea kuwaona mitaani. (au kwa kuwa yuko maeneo ya Upanga?)

    Saada hapaswi kuwa "ombaomba" wa style hiyo, pamoja na matatizo ya kiuchumi yanayomkabili....kuna jambo limejificha!
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Huyo omba omba ameshajadiliwa katika thread moja inayosema Mwl Dar ageuka Changudoa sijui?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Anafanya makusudi huyu, hana lolote! Ina maana hizo mimba anapata bahati mbaya? Tz huduma ya uzazi wa mpango ni BURE! Mie huwa simuonei huruma kabisa, nna ndugu vijijini wana watoto, wanalima na mvua hainyeshi, hao wanapata huruma yangu!
     
  5. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Uko sawa sawia King'asti kula tano. Uje utembee ukerewe uone wadada wana watoto kama yeye hawajaolewa, hawana kazi. wao ni shamba tu na watoto wanapiga shule ya msingi wanafaulu kwenda sekondari ya kata. Kuna mmoja kule zanzibar yeye anabadili watoto kila siku. leo utamkuta na mtoto mweupe kesho kablack, keshokutwa kamekua kidogo, au kachanga zaidi. Nafikiri huyu akiwa dar angekuwa ameshachezea kichapo kidogo. niliskia tu kuwa huwa anakodi mtoto wa kwenda kuzunguka nae kutwa mjini!!!
     
  6. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Labda kuna wengine aliwaomba pesa wenyewe wakaona bora wampe mtoto
     
  7. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    si huduma ya uzazi wa mpango tu, hata elimu ya msingi ni BURE kabisa (licha ya tumichango twa hapa na pale)..................... huyo mama kama si mgonjwa wa akili, mi namwita malaya na mjinga tu................. tena anatutia aibu sana watanzania............ na serikali imnyang'anye watoto.................... hafai kuitwa mama................... anawaharibia sana maisha hao watoto wake.....................
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama ni watoto wake kweli hao basi maisha yake anayaweza..
     
  9. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama taaluma yake ni ualimu na ana uzoefu na kazi yake ningetegemea wasifu wake ni soko tosha kupata ajira sehemu nyingine hata iwe shule binafsi au kujiajiri kwa kutoa bonge la tuition. Kuna dalili za kufukuzwa kwake kazini kana kwamba walitafuta weak point kutokana na sifa ya utendaji wake kazini. Mambo ya misiba yanaeleweka na wengi tu wanafiwa na kwenda misibani mikoa ya mbali kisha wanarudi makazini, iweje yeye pekee aonewe na kukataliwa kurudi kibaruani??????????
     
  10. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi humshangaa sana mtu mwenye kuzaa namna hiyo kama bata. Sasa huyu ambaye amededicate maisha yake kukaa pembeni ya barabara akiomba na watoto wote hao anastahili viboko. Kama kuna mtu anamfahamu tafadhali akamuondoe pale na kumrudisha kijiji alichotoka, anatuchafulia jiji pale.
     
  11. n

    namimih Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mama ni mlezi tu wa watoto hapo hapo anapiga round mjini kwa kigezo cha kuwatembeza kumbe ndiyo anachukua nafasi ya kupigia mizinga pia, kwahiyo analipwa kwa kulea na kuombea. Ni mlezi mzuri kwani anatembeza watoto mpaka mjini. Na unaweza kuta ana nyumba nzuri tu sana.
     
  12. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Naomba nijibu swali la ET hapo juu!Ombaomba huyu kazalishwa na serikali yetu!
    Mwembe hauwezi kuzaa nanasi!Serikali ombaomba inazaa ombaomba!!!
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Lol! Soon tutaona kwenye tv mtu anasema naomba serikali initandikie kitanda kama sio kunifagilia uwanja! Tz bwana! Halafu kufukuzwa kazi toka mwaka gani sijui ndo anaona sababu ya kujitembeza bila haya! Kama ana case ya kubakwa aombe msaada wa kisheria. Kuliko nimsaidie omba omba, wale wamama wanaofagia barabara nikikutana nao nawapa buku ya kununua maji ya kunywa! Najua mwajiri wao anawanyonya!
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kuna mkono wa mkubwa hapo ..soi bure ..kwa nini yeye akae hiyo mitaa?
     
  15. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hakuna ombaomba hapo,kwa nini wavue viatu na kuvificha kwa nyuma?
    huyu anatafuta wanaume na atawapata.
    mi namshauri akakae karibu na ofisi ndogo za ccm pale lumumba hapo labda atawapata walimzalisha.
     
  16. Soraya

    Soraya JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu mama tatizo lake ni kubwa,nadhani anahitaji matibabu ya akili na msaada wa kiroho pia
    wakati mwingine utamkuta ana smoke huku anazungumza mwenyewe English na anaongea English nzuri sijui ni nini kilimtokea.
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    munu muondolee kizazi ili maisha aliyonanyo ayamudu..

    maisha magumu ila kuna vitu vingi tunavifanya viendelee kuyaongezea maisha kuwa magumu..

    ded song Tamaa Mbaya by 20%
     
  18. ATUGLORY

    ATUGLORY Senior Member

    #18
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    So sad to behold, Lazima alizalishwa na mwanaume/wanaume fulani.
     
  19. BINTI77

    BINTI77 Member

    #19
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaume mna maana nyie?mnauliza kwani mimba zinatokea wapi?
     
  20. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Kwa hiyo alibakwa au alidanganyika!!!!!.
     
Loading...