Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha hii ndio maendeleo yetu katika elimu:hawa ni wanafunzi huko dodoma

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ngalikivembu, Aug 4, 2012.

  1. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Hawa ni wanafunzi wa shule ya msingi huko Dodoma.Una maoni gani juu ya picha hii kwa mustakabali wa nchi yetu.
     

    Attached Files:

Loading...