Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Hii ndio hali halisi katika wodi za hospitali ya taifa Muhimbili leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Jul 4, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=1][/h]


    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Picha zote kwa hisani ya MO Blog
     
  2. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,716
    Likes Received: 2,272
    Trophy Points: 280
    mkuu inasikitisha sana jengo la watoto naona jeupe si vitoto vitakuwa vinajifia tu. muhimbili ambayo watu wanalala chini leo imegeuka ghost hospital na bado kamati ya ulinzi na usalama dar wanasema huduma zinaridhisha!!
     
  3. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Watanzania mnapiga kura kama vipofu, halafu mnalalama kama vichaa!! Tulieni mnyooshwe vizuri hadi hapo mtakapopata akili 2015!
     
  4. Kijana leo

    Kijana leo JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,851
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuna radio 1 leo wamesema MNH ma dr warudi kazini, wanamdanganya nani ss? Ifike mahali propaganda ziachwe.
     
  5. Third Eye

    Third Eye JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 298
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kwa wanasiasa hiyo yahesabika kama collateral damage,
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    NDUGU YETU WILLIAM ANASEMA KATI YA VIJANA WA CCM MMOJA HUYU HAPA KWENYE PICHA NDIO WANAFANYA MUHIMBILI KUWA

    INAFANYA KAZI... LAKINI WODI NYINGI NI EMPY; SASA SIJUI WAKO WAPI KWENYE MAENEO YA MUHIMBILI



    • [​IMG]
      Mr. Kasesela


      BY William J. Malecela



      CCM SIKU ZOTE INA VIONGOZI WA KESHO NA HUYU NI MMOJA WAPO WA WANAOIFANYA MUHIMBILI HOSPITAL SASA HIVI IENDELEE, HASA KULE MOI!! KIDUMU CCM!! - LE MUTUZ!!


     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mr.Dhaifu kama anapata mda wa kwenda Rwanda, kweli hayuko serious.Kwa hili Dhaifu Gvt imegonga mwamba
     
  8. R

    RC. JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ohhh!my GOD what does this mean,hizi propaganda hata shetani alikua akizifanya pindi mungu alipo mtuma MUSA kwenda kuwakomboa wana wa ISRAEL,pale mungu alipoonesha miujiza yake kwa farao,shetani naye akapeleka vimiujiza vyake uchwara ili kumpa kiburi farao kuwa nae anaweza,sasa haya ndo yanayofanywa na serikali kuaminisha watu kua imesikilizwa kumbe HOLA!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. M

    Mkandara Verified User

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ina maana wamegoma tena au hawajarudi kazini, tulipigwa changa la macho tu!
     
  10. a

    andrews JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ccm hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee:A S-baby:
     
  11. H

    Henry Philip Senior Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau, hii imenigusa sana. Lakini tumshukuru mungu kwa kila jambo na tuzidi kumwomba ili atunusuru na hali mbaya sana inayotukabili. Kimsingi wanaoumia ni sisi wananchi hasa wale walala hoi. Ni wazi kuwa madaktari wanadai haki ya msingi sio tu kwa wao wenyewe bali kwa taifa zima pia. Tuombe kwa nguvu hii mambo ipite japo twaumia. Mungu wa miungu na atupiganie.
     
  12. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Sasa tanganyika hatuna budi kujvunia mafanikio tuliyo yapata kwa upande wa AFYA kama tumeweza kutokomeza maradhi kiasi cha wodi zote kubaki tupu!!!!pongezi sana kwa sirikali yetu japo mnatukejeri mnasema ni DHAIFU.Sasa mmejionea wenyewe,na baada ya mafanikio aya kwa upande wa AFYA sasa nguvu zetu zote tunazielekeza kwenye ILIMU. KIGUMU CHAMA TAWALA Kudadadadeeeeeeeeeeeeeki
     
  13. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Msiwe na wasiwasi hali inaendelea vizuri--rejea propaganda za taarifa za Muhimbili jana
     
  14. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mpaka pale tutaheshimiana na kuthaminiana kama wanadamu ndipo kila mmoja wetu ataweza kujivunia utaifa wake!!
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Walienda uwanja wa ndege:

    [​IMG]
     
  16. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Wagonjwa karibuni wote walipona ,na wagonjwa wapya hawakuwepo kwani mgomo huu umesaidia watu wengi sana kuwa immune au tuseme miili ya Watz imeweza kuzuia maradhi yasiwaingie ,miili ilijirekebisha kwa kutoa hormones maalum za kuzuia kupata maradhi ,baada ya ubongo kuwasha stimuli zinazouelekeza mwili kuwa hakuna madaktari hospitalini,yaani nguvu ya mwili ya kujikinga ilifanya kazi zaidi ya asilimia mia moja.
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Kwa hayo maneno ya Malecela, naanza kuhisi kuna mkono wa vyama vya siasa katika huu mgomo.
     
  18. h

    hans79 JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tupo wapi, tulikuwa wapi na tunaenda wapi?
    Kweli maisha yetu yamefikia hapo!
     
  19. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ni moja ya njia za maisha tunamopita
     
  20. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    umejitahidi
     
Loading...