Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha hii inatia uchungu na hasira kwa serikali

Discussion in 'Jamii Photos' started by MkimbizwaMbio, Feb 7, 2012.

  1. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hoi-sewahaji.jpg

    [​IMG]
    Abelina Kitochi Mgonjwa aliyekuwa amelazwa katika wodi ya Sewahaji katika Hospitali ya Taifa Muhimbili iliyopo jijini Dar es Salaam jana akilia nje ya wodi hiyo baada ya kukosa huduma kwa siku kadhaa kufuatiwa na mgomo wa Madaktari bingwa na Wauguzi wanaogoma kuishinikiza serikali nyongeza ya mishahara. Picha na Venance Nestory

    ------------------------
    Ipo siku watu wataishiwa subra, na nchi hii patakuwa hapatoshi.
     
  2. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I can't wait anymore,subira hakuna tena,lililopo kwa sasa ni ku deal na viongozi mpaka kieleweke,tukimtoa mmoja kafara watashika adabu.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Inatia uchungu sana.
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wenzake wamekula ngombe 50 mwanza,kwani yeye hakuichagua ccm?
     
  5. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli inatia uchungu sana, lakini ni vizuri zaidi kuchimbua chanzo cha tatizo hilo. Kwa mawazo yangu chanzo ni wanaowapunja madaktari posho zao. Hao ndio wa kulaumiwa.
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kidumu chama cha mapinduzi!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wa TZ ni watu wa kuwaonea huruma. Ikifika muda wa uchaguzi wanasahau yote haya.
     
  8. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Usiogope kusema, Chanzo ni JK na Serikali yake.
     
  9. H

    HERBERGONER Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haki haiombwi serikali inalazimika kulipa madaktari na si vinginevyo wkt umefika kwa wtz kusimama imara na kuipinga serikali kwny mambo yanaloligusa taifa
     
  10. K

    KENNED New Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  11. K

    KENNED New Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inahuzunisha zaidi pale ambapo viongozi wao walio wachagua hawawajali na wala hawaambiliki ila wananifurahisha pale wanapopewa kofia kanga na tsht huku wakiwazomea wapambanaji wa ukweli watz tubadilike jamani...ishu ya madokta ni yetu sote
     
  12. King2

    King2 JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Serikali si inajifanya kibri.. Madaktari wanawaonesha kwamba wao wanajua zaidi.
     
  13. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    natamani kama ningekuwa bilionea ningewalipa warudi kazini serikali inawatesa sana afu wanaokaa,kusimama na kulala poshoz ndio kubwaaaa,wajinga ndio waliwao.
     
  14. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    vilio na machozi - damu za watu wanaopoteza maisha vitakuwa juu ya SERIKALI YA CCM NA VIONGOZI WAKE

    Mungu TUSAIDIE WATANZANIA
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  16. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    jamani, ................mbali na huyo mama anayehojiwa na mwandishi wa habari...................mimi hao akina mama wenye watoto wananiliza ....................... sijui watoto hao wanaumwa nini............... malaika wa Mungu, wamekosea nini kuzaliwa nchi hii??................. na huduma ndo hivyo tena.....................

    ee Mwenyezi Mungu zuia magonjwa kwa wakati huu ...................angalau kwa wale wasioweza kukwea mapipa kutibiwa india..................... hadi serikali imalize michakatozzzzzzzzzzzzz.............................
     
  17. B

    Baikoko Senior Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ...As we cry today, JK&Co. will cry forever... Natamani Mungu angepokea sala yangu bila editing yoyote
     
  18. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wamethubutu,wameweza,wanasonga mbele
     
  19. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sidhani, Labda wamethubutu kuongeza nyumba ndogo.
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    na baaaaaado kazi tunayo
     
Loading...