Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha hii inakukumbusha nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by washwa washwa, Aug 27, 2012.

  1. washwa washwa

    washwa washwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 1,398
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mbona suti ya J4 imeliwa na mchwa?
     
  3. washwa washwa

    washwa washwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 1,398
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    ha haa kweli bana nilikuwa sijaona!
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    the best president ever! he was a NON UFISADI PERSON!
     
  5. P

    PAKA MAPEPE Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba CV ya Mkurugenzi wa TSRA wadau
     
  6. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Maskini, mdogo wangu Nyerere! Kifo hakina huruma. RIP Julius.
     
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Hii picha inamuonesha baba yake LE MUTUS@N.Y alivyokuwa na afya kabla ya kuhamia upare!!
     
  8. K

    KITOR Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NIMEKUMBUKA JINSI JOHN ALIVYOSILIMU NA KUITWA JUMANNE a.k.a J4.
     
  9. m

    msambaru JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Jamani hii picha inanikumbusha siku Mwl. Nyerere aliposema Jakaya hawezi kuongoza nchi atatupeleka kucheza dansi na..........ongeza niliyoyasahau.
     
  10. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180

    Mkuu kama kweli then wewe ni kikongwe pitiliza.. utakuwa kwenye 90+.. Kama c kweli itakuwa ni dharau kwanza kwa mkubwa wako.. pili kwa kiongozi wako na tatu kwa Marehemu..
     
  11. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inanikumbusha utawala wa huyu mzee, alikuwa anakandamiza sana watu.
     
  12. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,797
    Likes Received: 1,160
    Trophy Points: 280
    Mzee Malecela hapo bado alikuwa kwenye chat sasa hivi ni dhoofu wa hali.
     
  13. michael mbiti

    michael mbiti Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwakeri kama akifufuka nakukuta akina watoto wa wakubwa wanakula nchi hii wanavyotaka anazimia hapoapo jamani, enzi za mwalimu mwenye pesa alikuwa anaiogopa serikali lakini leo nikinyume wizi mtupuuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,797
    Likes Received: 1,160
    Trophy Points: 280
    Nyerere hapa sijui alikuwa anamteta nani?
     
  15. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nyerere ni "mdogo wangu" kimila na desturi. Yeye alikuwa mtani wetu mzuri sana. Uliza usimuliwe stori ya marehemu Batenga alivyosomba tofali za Nyerere pale kwake Msasani. Umenielewa?
     
  16. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    JF Photo ndio mahali pake. mnabore
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    le mutuz perre
     
  18. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Mkuu nimekuelewa.. Nashukuru kwa kunielewesha..
     
  19. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inanikumbusha mzee aliyeichukia rushwa na uhujumu uchumi (ufisadi) kwa vitendo na bila unafiki. Baba wa Taifa aliyelipenda Taifa lake. Maskini akakosa support kutoka kwa watu wake. R.I.P Julius.
     
  20. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hawa wazee no ufisadi, suti ya mzee mzima iliungua na pasi wakati mama anaianda asubuhiii, nadhani kwa kuwa rate ya ufisadi ilikuwa ndongo, hakuona noma, lakini sasa suti mwapeleka dry clearner Uk, huwezi vaaa hivyoooo
     
Loading...