Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha hii imepostiwa na MB. Filikunjombe kwenye Facebook

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kichwa Ngumu, Feb 14, 2012.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    402506_247311505344448_100001968003821_597745_1119949749_n[1].jpg

    sema chochote
     
  2. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Fulikunjombe sasa amefikia pabaya, NEC ijayo ni yakwake. Lakini kama ni kweli yeye ndo kapost
     
  3. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Maumivu ya kichwa uanza taratiibuuu...
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lipi jipya katika hilo lililokushangaza?
     
  5. g

    greenstar JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pumba tupu
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    nadhani kwakua kaipost Filikunjombe
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    aliyepost ni huyo mbunge au mmoja wa friends wake?
     
  8. Mwamikili

    Mwamikili JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ww kiazi kweli nenda uangalie tena wamem tag na sio kwamba yy ndio kapost hiyo idiot ww kama kazi huna njoo huku nikupe kazi ya kulisha mbwa wangu
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    usimwamshe aliye lala utalala mwenyewe..
     
  10. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tumethubutu, tumejaribu, Tumeshindwa!!
     
  11. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii ndo hatari ya kuwa kwenye Feisibuku watu waweza kukuchezea wanavyotaka. Lakini binti mbona ukali hivyo ama wamepiga ikulu
     
  12. Mwamikili

    Mwamikili JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kumbe kuchambua mbivu na mbichi ni kazi kwa baadhi ya watu
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kwani yeye haoni ukweli? anao uhuru huo
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Amepost yeye au wamem-tag tu?
     
  15. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hajapost Filikunjombe ila ni tag toka kwa mmoja wa friends wake. Tuelewe kwamba si kila kionekanacho kwenye FB wall ni post binafsi, ndio maana wengine wameweka restriction kwenye account zao ili kutowekewa madudu ya kushangaza.
     
  16. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,955
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    iwe wamem-tag au ame-post mwenyewe si anao uhuru wa ku-remove, eti eeeh??
     
Loading...