PICHA: Heshima za mwisho na mazishi ya Kanumba!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Preta, Apr 10, 2012.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 22,766
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 113
    [​IMG]
    Watu ni wengi sana.....jua ni kali lakini hakuna anayelijali....

    [​IMG]

    Jeneza la mpendwa wetu......

    [​IMG]
    Waombolezaji wakizidi kusogea eneo la msiba.....

    [​IMG]
    Sugu akitoa salaam

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    Umati wa watu makaburini

    [​IMG]
    Hali ilivyokuwa baada ya jeneza la marehemu Kanumba kuondoelwa viwanja vya Leaders
     

    Attached Files:

  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    [​IMG]
     
  3. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rip steve kanumba-sharobaro,bwana ametoa,bwana ametwaa jina la bwana lihimidiwe!!tutakukumbuka!!!!
     
  4. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,661
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Kibonde katoa kali(Kasema sasa mkuu wa sherehe baada ya kusema mkuu wa shughuli ya leo)
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 21,369
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 48
    Preta uko juu..endelea kutujuza
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,526
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni sherehe ya mazishi mkuu!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 22,766
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 113
    pamoja kamanda.....

     
  8. S

    Swash Bizo Senior Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 8
    lol....................kama jina lake lilivyo na alichokisema havipishani sana.
     
  9. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,255
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 48
    Preta uko dar muda mrefu au all the way from Geneva ya Africa kwa hii issue? Anyways good job!
     
  10. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    preta i pad ikibebwa hio sikupi nyingine
     
  11. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 6,688
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 48
    Ni makosa makubwa sana kumuweka kichaa (Kibonde) kuwa MC katika shugulu kama hii. Ndo matatizo ya Radio na Tv ya wafu wamebinafsisha hii shuguli na kuwa ya kwao. Ingekuwa mamtoni familia ingeuza hii haki na kujipoza na machungu ya msiba.
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 22,766
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 113
    From Geneva of Africa mkuu......
     
  13. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,144
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    harusi tunasema wedding ceremony!msiba ni burial ceremony!bado yupo ktk mstari mkuu!
     
  14. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 719
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    preta good job. sweetie tupe tupe... huku kwetu tanesco washafanya mambo zao
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    sasa badilisha title ya thread mimi nijua ni LIVE kumbe holaaa
    Ngoja nitambae kwingine thanks lakin
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,627
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    lakini huyu jamaa si ana kesi ya kujibu manake alikuwa anafanya mapenzi na minors??huyo demu tunasikia alikuwa under 17 sasa inakuwaje hapo mbona mnapa promo za kipumbavu mwasherati kama yule
     
  17. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,255
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 48
    Ok no further questions mkuu.
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 26,138
    Likes Received: 386
    Trophy Points: 83
    utaongea kesi na marehemu,
    hata wewe kangekupa vitu hako katoto ungemeza tu mkuu.

     
  19. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unaposikia mwanadamu amemchinja mwanadamu mwenzake...usishangae ni watu kama hawa..
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 27,734
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 63
    Sasa CCM na Serikali yake wakitaka kujuwa tatizo la ajira lilivyoiathiri nchi hii waangalie hayo maudhurio ya msiba wa Kanumba na leo ni siku ya kazi.
    Hivi nguvu kazi hii yote kweli ilipaswa kuwepo hapo kweli? Nina uhakika hapo nusu ni waombolezaji wa kweli na nusu ni wale hata zikipita mbio za mwenge nao huunga tela.
     

Share This Page