Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA:Heche anywea FFU watanda njia ya kimara Ubungo..

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kachanchabuseta, Nov 10, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG]
     
  2. O

    Obinna Senior Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti tuko kazini, kazini wakati mnaotaka kuwazuia wanatetea maslahi ya taifa lenu!
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    FFU wameamua dhahili kuwatetea mafisadi kwa nguvu zao zote
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    CDM stop this otherwise you will oxhost Police's budget for Other Charges (OC) before end of half year for 2011/2012
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,400
    Likes Received: 9,104
    Trophy Points: 280
    hao ni vijana wachache, waanze maandamano waijue maana ya FFU kwa ukamilifu wake.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wahasibu bwana!!...utawajua tu!
    Nakusalimia kiongozi wangu!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kichwa cha habari hakiendani na content!
    Heche haonekani popote kwenye hizo picha, na who knows kwamba ni za leo!?
     
  8. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hiv we gamba unawatoto kweli?
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapa ndipo huwa najiuliza wakati mwingine,polisi wote hawa na silaha zote hizi ni kwa ajili ya nini?Kama mtu anapita barabarani bila kufanya lolote kuna haja gani ya kutumia nguvu zote hizi kwa ajili ya watu wanaotaka kuleleza hisia zao?
    Nimegundua kuwa serikali yetu inayaogopa sana maandamano baada ya kuona mifano nchi nyingine yalipotumika kuwaondoa watawala.
    Nimemsikia waziri mkuu akisema kuwa maandamano yanawafanya washindwe kufanya kazi au kila mara peoples....power,inawanyima usingizi hii kauli maana wanajua tu wananchi wakihamasika nchi haitawaliki.
     
  10. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Kweli Gov Ya Ccm inaogopa maandamano ile mbaya. Wanaogopa nini??
     
  11. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Msipige mayowe sana leo wanawalinda wao kesho watawalinda nyie kwa style tena zaidi ya hiyo
     
  12. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wape pole maana watashinda na njaa hao polisi na wakati chadema wanawatetea kwa maisha magumu wanayoishi siku zote
     
  13. A

    ADAMSON Senior Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasamehe ndugu yangu hawajui watendalo hata kwenye mwanga huu wa jua wao bado wapo gizani
     
  14. A

    ADAMSON Senior Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamependeza na nguo zao za bure,sina hakika kama fikra zao pia zimependeza
     
  15. m

    mob JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    wangewaruhusu kufanya maandamano yao cku iise kuliko kuwanyima uhuru wao ambapo sasa watatafuata njia nyingine za kudai maandamano yao
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    yaaani hawa ffu WAKATI NAISHI Ukonga miaka ya 90, walikua wananipiga sana mizinga ya bia, ni maskini sana, lakini wanatumika kunyanyasa wanaopigania maslahi yao, inasikitisha sana
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    naona wapo pembeni ya bar watakuwa hawapati kweli!
     
  18. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,665
    Likes Received: 9,302
    Trophy Points: 280
    Mkuu watoto anao na shida anazo sana, hapa anaandika kwa ajili ya maslahi tuu si toka moyoni. Mchana anapita pale Lumumba wanahesabu post zake za leo kisha anachukua posho yake.
    Umasikini wa kipato si mchezo!
     
  19. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Vibaka wanaua kila siku na kuiba vitu vidogo kama simu na laptop, hawa jamaa huwaoni wakitumia hizo taarifa za kiintelijensia ila wakiona watu wanadai haki yao wanakimbia wakati hata wao wanaibiwa sana na hali zao za maisha ni ngumu na mbaya sana wao hilo hawajiulizi!!!
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wamesitisha maandamano kwa kuhofia al shabib..
     
Loading...