Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

picha: HECHE ALIZA WAKAZI WA KEKO( TEMEKE)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by USTAADHI, Sep 10, 2012.

  1. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    MWKT WA BAVICHA TAIFA NDG JOHN HECHE leo amewaliza wakazi wa keko alipokuwa akihutubia mkutano wa hadhara uliofanyika kwa nia ya kupokea wanachama zaidi ya 51 walioamua kuvua gamba,
    kijana aliamua kusema misemo na falsafa nyingi zilizojikita kulaani wimbi la mauaji linalokuwa kwa kasi hapa nchini

    1 "watu wabaya wanatamalaki siyo kwamba wana nguvu sana bali ni kwa sababu wema tumekaa kimya tukiwatazama"
    2" polisi wameandaliwa kutuuwa mimi nasema watatuuwa sana lakini hawataua fikra zetu "
    3"hatuko tayari tena kuona uhalifu huu ukiendelea mimi kama kiongozi wa vijana sasa niko tayari kuandamanisha mpaka watoto kudai haki ya kuishi ya watu inayotwaliwa na polisi"
    utekaji nyara , migomo, hali ya maisha kuporomoka na raisi kuwa omba omba nazo zilikuwa moja ya mazungumzo ya mh heche [​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     

    Attached Files:

  2. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    "Tumeonewa vya kutosha, tumedhulumiwa vya kutosha .........................." ulikuwa msemo maarufu kipindi cha Mwalimu. Leo hii CCM imethubutu kwa ari na kasi mpya kuua watanzania.
     
  3. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Sijaona hata mtu mmoja anayelia hapo.
     
  4. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    I can see!!!!!
     
  5. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Utakuwa na tatizo fulani; unasahau kuwa Kompyuta yako haiwezi kudondosha machozi.
     
  6. P

    Papizo JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Unapendaga sana kuropoka...
     
  7. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mama mbavu zangu kweli jf kuna gt dah!
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Yaani huyo jamaa mnampambaga wakati hamna kitu hapo.Watu wenyewe wanne nani wa kumliza labda familia yake ndo waliolia.Wapambe wengine mmekubuhi mpaka mnakera
     
  9. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtu mzima akilia hatokwi na machozi
     
  10. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    huwezi kuona
     
  11. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umeonaee! hata mi sijaona hawa magwanda kwa uzushi! balaa!
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nawaona kila mmoja anabubujika machozi. Kwi kwi kwi teh teh teh!
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Ngiba yamba nasa.
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Umesahau "Tumepuuzwa...."
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    sina mbavu!
     
  16. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbarikiwe makamanda wote kwa kazi iliyotukuka
     
  17. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pamoja sana ndugu.
     
  18. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Unataka mpaka usikie sauti ya kilio kwenye picha?
     
  19. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Mbona Umati unawazidi wale wa CUF?
     
  20. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kama si gamba basi ni kipofu wa akili
    familia ya heche haiko keko kila akifanya vyema mnasema mwacheni dogo alonge mlisema kawekwa hana uwezo leo anapiga kazi na kuweka watu ndani ya chama mnakasirika nin?
     
Loading...