Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

(Picha)Hawa ni viongozi wetu hapa nchini lakini nimewasahau majina:Nisaidieni majina yao!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ta Muganyizi, Mar 7, 2011.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    1. HUyu ni .......................................................................


    [​IMG]
    2.Huyu ni.................................................................




    [​IMG]
    3.Huyu ni.....................................................

    Nawasilisha nisaidieni majina yamenitoka
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kuna mmoja wapo amefanana na Chilingati ila namba nimenitoka 1, 2 ama 3
     
  3. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    toa bana.
     
  4. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Nitoe nini Mdoe? We watu wamechoka bana ngoja wapumue. Pia nione mapenzi yao kwa viongozi wao
     
  5. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Nasubiri majina jamaniiiiiiiiiiiiiiiii
     
  6. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mmegoma kunitajia, nijaribu mwenyewe?
     
  7. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhn mbona unatutisha tutakuombea ban!
     
  8. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    -namba 1 mitego pinda,2-stivini hasira ,namba tatu nimemsahau vile ?tukumbushane mazeiya
     
  9. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    3-kama joni gongo makufuli au nimekosea mtoa mada,lete utamu basi..
     
  10. k

    kifyoga b Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee mbona unatutisha watu watakutafuta wamtume israel akutoe roho. ila umetisha kwa kuzisaka hizo maana si mchezo
     
  11. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Namba 2 wadau wanasema ni Wassira, hahahahahhaaa wengine mnasemaje
     
  12. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Picha ya kwanza inamwonyesha Mazengo Ponda akiwa amenuna baada ya kusomewa taarifa ya utendaji ya mkoa fulani wakati wa ziara yake ya hivi karibuni, picha ya pili inamwonyesha Steve Wosia akitabasamu kama ishara ya kuwasalimia wananchi wa jimbo lake waliofika uwanja wa ndege kumpokea na picha ya tatu inamwonyesha Mhe. Joni Komboa akiimbisha kwa hisia kali kwaya yake toti.
     
  13. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Duh bonge la analysis
     
  14. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    Nafikiri hivi kwa kufananisha
     
  15. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    mhhhh hii kali nashukuru mwana Mshiiri
     
  16. P

    Percival JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,180
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Ulivyofanya ndugu sio utu hata kidogo. Wewe unanaweka jamvini hizi picha za hawa jamaa ambao wanaokenana hawakufanikiwa na wana shida kubwa kimaisha. Unazitumia picha hizi kwa dhihaka na kuwadhalilisha hawa jamaa kwa kuwalinganisha na wanasiasa usio wapenda. Hawa ni binaadamu ambao wana haki ya kuheshimiwa kama wewe. Tafadhali omba radhi.
     
  17. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Aliyekwambia wanashida ni nani wakati unaona wa kwanza ni Shalobaro, yaani tozi, wa pili anacheka, na watatu kaachama kwa raha zake. Hayo ni mawazo yako. Sasa kama wako poa kuna ubaya gani kuwacompare na leaders. Aliyekwambia hawakufanikiwa ni nani? hahahahahaaaa wako poa tuuu
     
  18. P

    Percival JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,180
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Na wewe unafanana na yupi kati yao ? Kwa nini usiweke picha yako ndio ukaomba watu wakwambie unafanana na nani ?

    Hizi threds ndizo zina rudisha thamani ya JF nyuma
     
  19. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #19
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mie nafanana na huyo wa pili, sema tena. Hii iko strategically put ili watu wapumue vinginevyo unaweza ukachanganyikiwa kwa matatizo yanayotajwa humu nchini. Mbona magazeti yana katuni kibao mbaya wala si nzuri kama hizi picha. Na wameandika jina la kiongozi kabisa. We umeshaona katuni ya PM ilivyo? Ulichukua hatua gani.
     
  20. Mwelewa

    Mwelewa JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,295
    Likes Received: 840
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa, mkuu Nziriye u made my day!
     
Loading...