Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Hawa ndio waliomuua mwandishi wa Channel Ten (Daudi Mwangosi) huko Iringa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Sep 2, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 941
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 28
    Wana JF,

    Naomba mniruhusu niweke picha zenye sura za walioshiriki kitendo hiki cha kihuni ambacho ni uvunjifu mkubwa wa haki za binadamu kama kamera yangu ilivyokinasa.

    Nina picha ambazo zimechukuliwa zinazoonyesha walioshiriki na jinsi walivyoshiriki. Hata RPC alikuwepo eneo la tukio.

    Mods, naomba msiunganishe thread yangu plz.

    Picha nyingine nimezituma kwa watetezi wa haki za binadamu na video nimeziweka YouTube (sitatoa link kwa sasa).

    Wanahabari, ni wakati wa kuonyesha umoja wetu dhidi ya udhalimu huu.

    -----​

    [​IMG]
    Huyu askari alimwelekezea mtutu tumboni na kumsambaratisha marehemu. Ni wazi watu wa Iringa wanamfahamu askari huyu.


    [​IMG]
    Pembeni ni shangingi la RPC, askari huyu naye kashuhudia kitendo hiki cha kikatili. Wanahabari tushirikiane kupiga kelele. Hapa walikuwa wamemaliza unyama wao wakimwondoa mwenzao aliyeumia eneo la tukio

    Maiti ilisambaratishwa kabisa utumbo, si uungwana kuweka picha kama hizo hapa.

    [​IMG]
    Kama ni kesi, askari huyu anaweza kuhojiwa. Nimekata picha kusitiri mwili wa marehemu.

    Marehemu kafa akipigania haki za wanahabari, ni wakati wa wanahabari kushirikiana vinginevyo wanasiasa wataendelea kutumia vibaya vyombo vya dola dhidi yetu.
     

    Attached Files:

  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 48
    Wamekuruhusu!
     
  3. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    ivi wassira ni nani waziri wa ulinzi ama?mana siwajui awa mawaziri wapya
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,574
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 38
    weka basi.
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,082
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 63
    Ungetuma PM tu au moshi unalevya?
     
  6. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,804
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    wapi picha sasa?
     
  7. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 941
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 28
    Bado hawajaniruhusu. Nimetuma nakala kwa taasisi za haki za binadamu. Ndugu wa karibu wa marehemu lazima watambue sura za waliomwua ndugu yao. Na picha zimechukuliwa wakati akiwa anatendewa kitendo hiki
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,495
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 48
    tupia tu mwanawani tujionee uhaini..
     
  9. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,923
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 48
    mkuu mwaga ulichanacho...huna haja ya kuomba ruhusa...
     
  10. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    weka tu nimekuruhusu.
     
  11. K

    Kiwera Mikaeli JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Please go ahead. Please consider this is approved.
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 20,229
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 48
    Tunazisubiri weka mods hawana ngwengwe.
     
  13. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,824
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sasa si uweke mkuu, hadithi za nini?
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,958
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 48
    Weka bana .....kwani si kweli wameua? Hivi kuna haja gani kuwaficha wauaji?
     
  15. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 941
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 28
    Sawa, nimeziweka lakini nikifungiwa niteteeni
    Ok
    Wewe ni mod? Wakinifungia mnitetee.
    Kuna haja ya kuomba ruhusa.
     
  16. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 941
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 28
    Vitendo kama hivi ni vya kulaani, PM sijui inatumwaje. Mimi si mvuta bhangi, nilikuwa eneo la tukio na nimeshuhudia kilichotokea.
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,772
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 48
    Roho inaniuma mnoo jamani kwa haya mauaji
     
  18. genekai

    genekai JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,642
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 48
    Mungu wangu, huyu wamemkatakata kwa panga au ni risasi tu? Ee Mungu, inusuru nchi yako hii!!!!!!!!!!!!!
     
  19. PROF. ENG

    PROF. ENG JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeruhusiwa mkuu, shida iko wapi, kama ni za kweli, weka.
     
  20. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 7,543
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 113
    mkuu hebu ziweke wakati mods wanatafakari !


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
Loading...
Similar Threads - PICHA Hawa ndio Forum Date
Picha: Hawa ndiyo watu maarufu wasiopokea wala kutoa Rushwa Jukwaa la Siasa Aug 3, 2015
Maendeleo: wamama hawa wanaomba picha pamoja na Kinana!!! Jukwaa la Siasa Mar 16, 2015
Picha: Hawa ndio walipuaji mabomu Arusha Jukwaa la Siasa Jul 24, 2014
Hii picha kila nikiitazama napata woga, hawa watu walichukuliwa hatua gani? Jukwaa la Siasa Jan 16, 2014
Hawa ndio wasomi wa CCM Kilimanjaro! Tazama picha Jukwaa la Siasa Jul 25, 2011

Share This Page