Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Harambee ya M4C yavuna milioni 323 za kitanzania jijini Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Aug 12, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    11 August 2012


    [​IMG]

    Pichani Juu na Chini ni Mwenyekiti wa CHADEMA Mh. Freeman Mbowe akizungumza wakati wa Harambe ya Movement For Change M4C kampeni inayoendeshwa na Chama chake ambapo amesema wana Miaka 3 ya kufanya mabadiliko nchini na kuvitaka vyama vingine vya siasa viungane nao na kuing'oa CCM madarakani mwaka 2015. Jumla ya shilingi Milioni 323 zimepatikana katika harambee hiyo ambapo katika hizo pesa taslimu ni shilingi milioni 70 na ahadi ni milioni 253.

    [​IMG]
    [​IMG]
    Wageni waalikwa wakisikiliza sera za CHADEMA M4C kutoka kwa Mh. Freeman Mbowe "(hayupo pichani).

    [​IMG]
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa CHADEMA, Mh.Freeman Mbowe akimtambulisha Mbunge wa Arumeru Mashariki Joshua Nasari kwa wageni waalikwa wakati wa ufunguzi wa harambee ya Movement for Change – M4C ya CHADEMA.

    [​IMG]
    Mh. Joshua Nassari akitoa salamu kwa wageni waalikwa wakati wa hafla ya harambee ya Movement for Change M4C inayoendeshwa na CHADEMA.

    [​IMG]
    Mh.Freeman Mbowe akisalimiana na Jokate Mwegelo aliyekuwa miongoni mwa wageni waalikwa. Katikati ni Sinta.

    [​IMG]
    Mh. Freeman Mbowe akipita kila meza ya wageni waalikwa kuwasilimu na kuhamasisha kuchangia chama hicho.[​IMG]
    Uhamasishaji wa kuchangia ukiendelea kila meza.

    Warembo baada ya kuamilisha zoezi la meza kwa meza wakiwa na mabakuli ya mijihela.[​IMG][​IMG]
    Kushoto ni Blogger Missie Popular, Miss Universe 2012 Winfrida Dominic na Maria Sarungi walikuwa ni miongoni mwa wageni waalikwa.

    [​IMG]
    Pichani Juu na Chini ni baadhi ya miongoni mwa wageni waalikwa.

    [​IMG][​IMG]
    Mdau Neema Mbuja akitega sikio kwa umakini na yeye alikuwa ni miongoni mwa wageni waalikwa.

    [​IMG]
    Warembo Jokate Mwegelo na Sinta wakila pozi mbele ya Camera ya MO BLOG.

    [​IMG]
    Hapo je imekaa vipi…??? kuamkia leo.

    [​IMG]
    People's Power…….Ndio maneno waliyokuwa wakitamka Wafuasi wa chama hicho baada ya kutangaziwa kiasi cha fedha kilichopatikana

    .[​IMG]
    Mh. Freeman Mbowe akiwaongoza wageni waalikwa kupata chakula cha jioni kilichoandaliwa maalum na chama hicho wakati wa harambee ya kuchangisha fedha kwa ajili ya Chadema Movement for Change(M4C) iliyofanyika katika hoteli ya Serena jijini Dar es Salaam

    [​IMG]
    Henry Kilewo naye alikuwepo kwenye harambee hiyo.

    [​IMG]
    Hawa ni Baadhi ya Warembo waliokuwa wakikaribisha wageni katika Hafla ya Harembee ya CHADEMA M4C.
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Na ZITTO ZUBERI KABWE Hayupo? Amekuwa ICE? au HOT water? NDIE RAIS ??
     
  3. a

    andrews JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​london tutakuwa na nyie kwa hali na mali tumewasha moto na hauzimiki mpaka 2015 lazima kieleweke kama noma na iwe noma.
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tanzania itajengwa na watanzania wenyewe, pesa zipo nyingi tu tupigishe bakuli nchini ambapo tunapasa misaada ya wenye moyo wa kujenga nchi yetu badala ya kutembeza bakuli linaloshikiliwa na kikwete duniani lenye utaratibu wa mkopo na hivyo kuliongezea taifa mzigo mzito wa deni la taifa kupaa kwa kasi kama ndege angani.
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kumbe zilipatikana mil 300 tu??? Pamoja na promo yote, kama wameshinndwa kufikisha lengo la mil 500 walilokuwa wameliweka, vivyo hivyo na 2015 kura hazitatosha!!
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nendeni mkamuwekee dhamana Yule mchangiaji mkubwa wa ccm aliyeuwa kwaajili ya kudhulumu Papaa Msoffe hela za watu Kama hao CDM hatuzitaki
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hapa tunaongelea harambee ya CDM, mambo ya papaa msofe yanatoka wapi?

    BTW naona kwenye huo mkutano mliwaalika wauza sura wa mjini tu. Sijui mlikuwa mnategea hiyo mil 500 ipatikane vipi.

    Ukiangalia kwa haraka haraka gharama za hiyo hafla ni zaidi ya mil.100, then mmepata m.323, most of them ni ahadi za kulipwa within 18 month. Ukiweka provision ya doubtful na bad pledges, unabakiwa na almost nothing. Poor CDM, jipangeni tena kimikakati..
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Yupo kigoma anajitangazia Urais
     
  9. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Katika harambee hii kuna ujumbe mzito kwa watu makini! picha zinaonyesha kuwa wageni wengi walikuwa ni vijana na watu wa umri wa kati. Lakini wametoa mali zao kwa moyo wa kimapinduzi jambo ambalo si la kubeza hata kidogo, hii kada ina influence kubwa sana katika jamii hii ndio nguvu kazi inayozalisha, inaendesha maofisi nk salam hizi ccm wazisome kwa makini sana.
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ulitaka hizo hela tukapore kwenye maduka ya wahindi huko mjini Kama mnavyofanya nyinyi ccm kwa kutishia TRA itawafilisi wasipochangia
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kama unawaza hivyo umepotoka ndugu yangu. Sitegemei comment kama hii kutoka kwa mtu anayejiita Great thinker. Hii ungeifanya vijiweni na kwenye baa za gongo ndio wangekuelewa.

    Wananchi siku hizi wana uelewa wa masuala ya kodi, huwezi kumtishia mtu TRA watakufilisi. Watu wanatimiza wajibu wao, kwanini wafilisiwe? Ingekuwa ni kirahisi hivyo, ungekuta Mbowe sasa hivi kesharudi kijijini kwao Machame.
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Anamalizia remix ya LEKA DUTIGITE
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu Hebu usiwe muongo kiasi hicho Hukumbuki dr remmy ongala alijaribu kumpigia Mrema kampeni akambiwa siyo raia achilia mbali wakina jenerali ulimwengu.sasa ni wahindi wangapi wanatishiwa siyo raia wasipochangia ccm Hebu acheni hizo tabia . Askofu Yule muuza madini ya tanzanite Arusha serikali ya ccm ilimfanya nini? Watu wanachangia ccm kwa vitisho vya dola. Mkuu hayo mavyakula ya usiku usiku nafikiri yanalewesha ndio maana huyaoni hayo
     
  14. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nchi itajengwa na wenye moyo!

    Chadema ni chama cha wananchi na sio chama cha wenyenchi, watafika tu, hata Mbuyu ilianza kama mchicha.

    CCM kama sio pesa za majizi kama kina msofe, mzamili, warabu wenye vituo vya mafuta wa hapa Tanzania ingekuwa imeshakufa siku nyingi, kule Visiwani ambapo watu wana vipato vidogo na ata wale wa mjini wanapikia vifuu mpaka kwenye magorofa CCM inatolewaga makamasi kila chaguzi!

    CCM hawatakiwi kutishia mtoto NYAU, wanatakiwa watekeleze ilani na haadi za uchaguzi wanazotuimbia kila uchaguzi,ata CHADEMA na wakija wakaanza kutoa ahaadi ambazo awatozitekeleza pia Wananchi watawachoka, ila mpaka sasa wao wapo makini....iweje Rais atoe ahaadi mpaka azikumbuki?

    One day CCM will be no more yes I have a dream that one day watu wataamka na kukuta pale magogoni bendera iliobaki yenye rangi ya kijani ni ya Taifa tu na ya Rais zidumu fikra sahihi za Mwenyekiti wa CCM wa mwaka 1977
     
  15. n

    nndondo JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Wajinga wataendelea kubeza hii kazi Kuwa sana, hakuna hela za Wakina barick gold kupitia vibaraka deo mwanyika wala tanzanite one za kibaraka ami mpungwe eti zilizochangiwa mkapa foundation wala za bank m wizi na ufisadi mkubwa, hapa tumeonyeshwa Kuwa inaweza kana bila hao
     
  16. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,760
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Nimependa hayo makopo yaliyo2mika kukusanyia pesa mezani, hapo lazma kila mtu ajifanye mambo safi. Kumbe baada ya pale hana tena hata ya kupanda bodaboda!
     
  17. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbona zimefika mkuu,tena na zaid
     
  18. n

    nya2nya2 Senior Member

    #18
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we endelea kutumika watu wanasonga mbele
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Lengo ni kupata bilioni 5 lakini wamepata milioni 70 pamoja na ahadi, kama Dar mlipanga kupata milioni 500 ndio sehemu mliokuwa mnaitegemea lengo limekwama...sasa unakwenda kumualika Sinta na Joketi unategemea nini.
     
  20. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Hivi Mwenzetu unatumia macho haya tunayoyatumia sisi Kuangalia? Je Baada ya Kuangalia huwa unatumia Ubongo kama Wetu Kuandika hapa?

    Poor CCM, M4C Haina Huruma Mkuu
     
Loading...