Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Freeman Mbowe aunguruma Kata ya Daraja Mbili, jijini Arusha

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by nngu007, Oct 11, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145



    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Mh Freeman Mbowe akihutubia wananchi wa Kata ya Daraja Mbili Jijini Arusha jana.
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Mh Freeman Mbowe akihutubia wananchi wa Kata ya Daraja Mbili Jijini Arusha jana katika muendelezo wa kampeni za chama chake kuwania nafasi ya uwakilishi katika Halmashauri ya Jiji kupitia Kata hiyo. Mkutano huo nusura usifanyike hiyo jana baada ya kilichoelezwa kuwa chama hicho kilikosa eneo la kufanyia mkutano na hivyo kulazimiaka kufanyia nje ya ofisi za chama hicho Kata ya Daraja Mbili, ofisi ambazo ziko jirani na za mahasimu wao kisiasa, CCM.Aidha, ujio wa Mbowe haukujulikana mapema kiasi cha wananchi kushangaa kumuona jukwaani ghafla tu. Pia, Mh Mbowe hakuweza kumnadi mgombea wa chama hicho kwa kuelezwa kwamba alikuwa anashikiliwa na Polisi alikolazwa hospitali ya Mt Meru na hivyo kushindwa kuhudhuria mkutano huo.
    [​IMG]
    Godbless Lema nae akizungumza mkutanoni hapo.


    [​IMG]
    Juu na chini ni Sehemu ya umati wa watu uliojitokeza kusikiliza hotuba za viongozi wa Chadema. Katika mkutano huo, zaidi ya sh laki 3 zilichangwa na wananchi hao kusaidia kampeni zaidi za chama hicho katika Kata hiyo.
    [​IMG]
    PICHA / HABARI : KWA HISANI YA
    ARUSHA255 BLOG
    [​IMG]

     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Wako wapi CUF watuonyeshe NGUO na MALORI ? na Wananchi wanaoficha SURA ? ARUSHA...
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    chadema nakupenda kwa moyo wote
     
  4. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jenga chama 2015 muondoe wasanii wanao jifanya ndo wanaongoza nchi
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,274
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    Songa mbele CDM....
     
  6. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Dalili nzuri kuwa ifikapo 2015 Thithiemu kifo cha mende! miguu juu! mguu pande!
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    Ajabu leo post inayomuhusu Mh Mbowe hadi sasa Ritz hajakurupuka na kucomment, lazima magamba yamepigwa sehem nye.. nyetiiiiiii

    VIVA CDM
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kifo cha ccm ni kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa na mwaka 2015 ni mazishi tu...
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Itapendeza ikisomeka hv Kamanda!




    Ilizaliwa 1977
    Zika rasmi 2015
     
  10. 2

    2015 Senior Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hv haya magari ya mikutano kwann yanapelekwa arusha tu? na mpwapwa tunalitaka
     
  11. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama kawa makamanda,tunataka kazi cyo kupiga majungu ya uraisi,wapi ritz?? wapi zzk?
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Next time muende Pemba, Unguja, Pangani, Rufiji, Mafia etc

    Sio kunguruma pande hizo hizo tu mwisho mtakuwa kama mnabweka
     
  13. P

    PJS Senior Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kifo cha CCM kimefika tayari,MUNGU ni mwema,vita hi tutashinda.
     
  14. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo daraja mbili kuna uchaguzi kwa hiyo hapo ni kwenye kampeni siyo M4C
     
  15. s

    swrc JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata Msofe asipojitokeza kwenye kampeni bado atashinda kwa ushindi wa tsunami
     
  16. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,070
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    What are you trying to say?? Anyway, Huko ndiko kuna 95% ya wapiga kura wote Tz.
     
  17. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,505
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280
    Kweli tuko tayari kuwapa cdm dhamana kubwa kama hii??
    Bado nina was was na hii sera ya majimbo,machafuko yananukia..
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    hii nimeipenda bure!
     
Loading...