Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA---Duh mwanaume anaposutwa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, May 24, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Huyu kaka ambae jina lake nalihifadhi, ni mkazi wa Mwananyamala kwa mama Zakaria inasemekana amekuwa mchonganishi kwa kutoa maneno huku na kuyapeleka kule mpaka kufikia watu kupigana ile mbaya.Sasa leo mchana wahusika wasichana kwa waavulana ambao wamedai kuchoshwa na tabia yake hiyo wamemkamata wamempiga na kumuamuru kuvaa kanga,wakamwamuru apike, afue, afagie, aoshe vyombo n.k


    [​IMG]

    hapo kapewa kanga kaambiwa ajifunge...ili akafanye kazi za kike

    [​IMG]

    ukimtazama kwa karibu utaona uvimbe,hapo ni baada ya kupigwa maskini yaani mpaka nilimuonea huruma........

    [​IMG]

    amepakwa lipstik na eye shedow akaambiwa aweke pozi


    [​IMG]

    kuna mdada hapa alikuwa anamwambia akae vizuri anyooshee vidole ampake rangi.........


    [​IMG]

    mwanakaka alikuwa naamrishwa kufanya kila jambo kutoka kwa wabaya wake,hapo anaambiwa aweke pozi anyanyue kidole ka maringo...mmmh watu wabaya..

    [​IMG]
     
  2. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    HUU NI UPUUZI!
    Waliomsuta ni akina kaka au dada? Huyu kaka ina maana ni mlegevu kiasi gani hadi alazimishwe kufanya mambo yasiyo na hata chembe ya utu?
    HUU USWAHILI UMEZIDI SASA.
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mwenyewe yuko kama nanihiiiii mbona
     
  4. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama alikuwa domo wazi na kuchonganisha watu [pengine anastahili akitoka hapo anahama mtaa! tehe tehe.
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    tihi tihi
    heheheheheheheheh

    Kweli Uswazi si mchezo Du!
     
  6. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyu ananonesha kabisa kuwa SI RIZIKI
     
  7. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bado zamu yako Mfunyukuzi!!
     
  8. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahahaa........
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh kwa kosa gani anyways I can stop contributing in JF if need be
     
  10. w

    wakumbuli Senior Member

    #10
    May 26, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kukaaa uswazi kujua mengi,kila mtu kwake hayapo mambo kama haya
     
  11. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nilikuwa nakutania na wewe!!!!:painkiller:
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaa aki wewe roselyn una vituko sana!!!!!!!!
     
  13. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kampigwa na hao akina dada, ni Kidume kweli huyu?
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    .. ngoshwe si ndio hapo hata mimi nashangaa nadhani jamaa ni bwabwa kwa kweli mtoto wa kiume uliyekamilika hata wakija kama ni akina dada au kaka valangati litakaloanguka hapo lazima mmoja wao akalzwe ICU. Sasa huyo mpaka huo muda wa kuvalishwa kanga na kupakwa rangi uko kimya tu??.....Mh!
     
  15. K

    Kituko JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    bwabwa hilo
     
  16. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #16
    May 26, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa upande fulani... na yeye akajifunze bwana... Uchonganishi hata sio mzuri...
     
  17. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,973
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Mi naona hii ni comedy star search!!!
     
  18. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hilo chezo tu hamna kidume unachoweza kukifanya hivyo.labda kinachimbwa
     
  19. kobonde

    kobonde Senior Member

    #19
    May 27, 2010
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari kamili nenda www.dina marios blogspot
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tuende tunakafanye mazee? Unajua ujinga tunaupalilia wenyewe.
     
Loading...