Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Dr. Slaa in Singida today

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by n00b, Oct 19, 2010.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    safi sana wakuu naona ngoma inogile haswaaaa, kidogo nimefarijika kwa hii picha maana ya Tunduma yameninyima raha. But lets keep fighting! wa 16 tupe taarifa mkuu.
     
  3. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwaka huu CCM hawana chao. Watu walishachoka na chama cha wezi wa maliasili zetu na kodi zetu.
    Ukiwaangalia hao polisi mioyoni wanasema "mwaka huu tunakupa kura zetu, tumechoka na CCM inayotulaza kwenye nyumba za bati kuanzia kwenye msingi hadi paa na joto hili na kimshahara cha noti 17."
     
  4. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kazi nzuri sana Mugumu
     
  5. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC wameonyesha mkutano wa Dr. Slaa akiwa Singida. Picha ya mkutano huo wameichakachua na wala hawakuonyesha kama kulikuwepo na umati wa watu mkubwa namna hii. Jamani wenye uwezo hakikisheni picha hizi zinayafikia magezeti ya kesho ili zitumike na kuondoa dhana kwamba mkutano ule haukuwa wa watu.

    CCM wanatumia kila kilichoko mbele yao kuchakachua na kuonyesha kuwa Dr. Slaa hakubaliki wakati yeye ndiye kipenzi cha watanzania kwa hivi sasa.
     
  6. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    asante mugumu kwa picha ila tbc wameonyesha tofauti, yaani wamechakachua
     
  7. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aisee naomba unijuze kilicho tokea uko Tunduma, angalau tushare furaha ya singida leo?
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,370
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    If God be for us who can be against us?
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Asante kwa picha mkuu wetu Mungumu.
     
  10. Mnyisunura

    Mnyisunura Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    waraa kazi inaoneka
     
  11. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,154
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    hAWA WATU WANVIPICHA VYAO VIWILI VITATU, ndio watapongezana humooo mpa asubuhi. Sehemu nyingine ni chafu tu, hawana kitu.

    Kama mimi nadanganya waambie waonyeshe zile za Mtwara, Lindi, Songea na Mbeya ni aibu tupu.

    KWENYE MTANDAO NYIE USHINDI CHUKUENI, LAKINI MITAANI WAACHIENI CCM NO 1.
     
  12. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    blessed be thy rightious!
     
  13. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Mtandao huu ni sample nzuri sana ya Watanzania waliosoma. Inawakailisha Watanzania kutoka dunia nzima. Wana influence kubwa sana. Sasa kama 75% ya Watanzania wanaojua dunia inakwendaje wanafahamu JK si kiongozi mzuri wewe unapuuzia?

    Pili, unataka kusema kujitokeza kwa Watanzania wengi KUMSIKILIZA Dr. Slaa kila mahali isipokuwa sehemu moja au mbili unazojua wewe hakuashirii kukubalika kwake?
     
  14. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Enyi wa-Singida wenzangu, saa ya ukombozi ni ndio sasa! Muachane na CCM ili maisha yetu yaboreke. Mmpeni pia kura mbunge wetu Tundu Lissu ili tupate mtetezi katika mambo chungu nzima tumekuwa tukidhulumiwa na serikali fedhuli ya CCM

    Mungu niasaidie guhange!
     
  15. u

    urasa JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Gooooooooooooooo slaaaaaaaaaaaa
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ni wekli hata mimi imenishangaza sana niliyoiona TBC nikajua singida ni kwa ccm kumbe watu wenye akili zao wapo bwana!
     
  17. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    we kidoogo haunazo, kwa taalifa yako picha za MBEYA na SONGEA tumeziona alifunika mbaya! tafuta humu jf zipo picha hizo shame on you!
     
  18. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135


    You must be sick in the head.
     
  19. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nenda kwenye forum ya Photo, tafuta Dr. Slaa Mbeya, halafu linganisha na zile za JK.
    Hivi unafikiri kwa nini Dr. Slaa atamalizia kampeni Mbeya? akili kichwani kwako.
     
  20. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    ((____________________________________)) kwenye mabano kuna maneno yale ambayo mod. anaweza kunifungia...!:mmph::mmph:
     
Loading...