Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Dr. Slaa atoa pole kwa familia ya marehemu Mwangosi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Sep 3, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mti huu ni kumbukumbu kwamba umetutoka kimwili lakini ungali nasi kiroho hadi tutakapoungana nawe katika makazi ya Baba wa milele.

    [​IMG]

    [​IMG]
    Dr. Slaa alipofika kwenye msiba wa familia ya hayati Daud Mwangosi kuwapo pole.

    [​IMG]

    Mjane wa Daud Mwangosi, ameacha mjane na watoto wanne.

    [​IMG]

    Mtoto wa hayati Daud Mwangosi akimsalimia Dr. Slaa kwa uchungu alipofika kuwapa pole.

    Picha kwa hisani ya Mjengwa blog


     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Watoto wanne wamebaki yatima! Why?
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    And who is responsible for then?
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Chadema kama chama wachukuweni hao watoto muwasomeshe mpaka chuo kikuu, pamoja na kumuangalia mjane, mzazi wao kafa ndani ya harakati za kisiasa za Chadema
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Duh! Hizi picha zinasikitisha sana.
     
  6. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inauma sana!
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Dr Slaa wewe Musa tufikishe nchi ya ahadi kutoka utumwani kwa CCM
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,275
    Trophy Points: 280
    Asante Dr kwakutu wakilisha. Naamini Dr soon atasema yaliyo moyoni kuhusu ili tukio na hatua za kuchukua!

    Policcm wameamua kutumia nguvu baada ya kuona wananchi wanazidi kufunguliwa na kujua ukweli.

    R.I.P Mwangosi
     
  9. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Because of police, alafu ndio hawa hawa wanaotuambia tusichukue sheria mkononi tunapowakamata vibaka wakati wao wana mbinu mblimbali za kijeshi za kudhiti uharifu ajabu wakikamata raia wema wanawasindikiza na kichapo mpaka wanapoteza maisha je sie tusio na ujuzi kama wao tufanyaje sasa
     
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sad tranquility
     
  11. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0


    [​IMG]

    Na hakika uchungu wa huyu mtoto utalipa siku si nyingi, mungu hachezewi wala hajaribiwi kwa madaraka na fedha za duniani
     
  12. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Aisee nimejikuta machozi yanatoka,inasikitisha sana
    [h=2][/h]
     
  13. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye huo mti iwe ni sehemu ya kumbukumbu,panatakiwa pawekwe jiwe la msingi la kumbukumbu pakiwa na jina lake na maelezo ya kilichompata "briefly".May he rest in Enternal Peace.
     
  14. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mungu ailaze pema roho ya marehemu. Naichukia sana serikali isiyothamini uhai wa wananchi wake.
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    I hate CCM than ever before, na siwezi hata kuwa na Mahusiano hata na mwanamke anayeshabikia chama cha Magamba.
     
  16. m

    mintolo jingi Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii picha imenitoa machozi, we have reached some stages of life, will this little boy reach the stage his father reach? au ndo police wamekatisha ndoto zake? so touching

    [​IMG]

    Mtoto wa hayati Daud Mwangosi akimsalimia Dr. Slaa kwa uchungu alipofika kuwapa pole.
     
  17. t

    tarmo Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mkuu katika kila sala zangu za jioni naomba sana chama hiki cha kifedhuli na wote wanaoneemeka na system ya hiki chama adhabu yao iwe duniani hapahapa, inaumiza sana kuona familia inatendewa tukio kama hili, baba wa familia kuuliwa kinyama kiasi hiki na watu wasiotumia japo ubongo wao kidogo kufikiri
     
  18. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    damu yako haitoenda bure, RIP Mwangosi
     
  19. P

    Papizo JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Inahuzunisha sana na naamini kila kitu na majibu yote tutapata hapa hapa duniani, kila kitu kitaonekana, Hawa CCM wanajifanya kwanza nchi ni yao so wanafanya wanvyotaka hamna tatizo tutafikatu naamini....Watoto kama hao sasa wamtegemee nani?Wataishi maisha gani??
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    sikatai chadema kusaidia kwa rambirambi. . . Lakini sio kweli kwamba amekufa kwenye harakati za siasa za chadema.
    Your observation is rather skewed and wrong in many ways.

    Waue polisi, chadema wachukue jukumu la baba mlezi?
     
Loading...