Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Dr. Slaa aiteka Shinyanga

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Tina, Oct 18, 2010.

  1. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    [​IMG]
    Mgombea urais kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa, aakiwahutubia maelfu ya wakazi wa mji wa Shinyanga na vitongoji vyake, katika mkutano wake wa kampeni
     
  2. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Viva Dr.............................................for president. Mungu awabariki wapenda maendelea kwa wote.
     
  3. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inapendeza. CCM mwaka huu out. Tumechoka na wizi wenu, uongo wenu na kutojali kwenu
     
  4. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    hakuna nguo za chama wala nini. jana nilikuwa napitia famialia yangu na ndugu zangu kuwakumbusha kumpigia slaa na nimeahidi kutotoa msaada kwa yule atakaekwenda kinyume. Je wewe umeishafanya sehemu yako?
     
  5. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunapozidi kuwa wengi ndiyo wanazidi kukata tamaaa ya kuiba. jamani tuingie kazini
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Unapotea sana mkuu! Hii ni vita kamili mwisho wao uko ukingoni
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mamaaaa yangu...mbona sioni coaster zilizobeba watu haw a kuna kumsikiliza dr.slaa.....hahaaaa JK kazi unayo mwanakwetu
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Wala usihangaike, tarehe 31st Okt, weka tick yako kwa Slaa, akamilishe kazi!
     
  9. Mwasi

    Mwasi JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ahsante sana Tina kwa picha! Shy nao wameitika inatia Moyo.
     
  10. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wanaweweseka. Hivi Timu ya familia ya JK watafanya kazi gani baada ya Sept 31? Na hizo kura za wizi zinatoka kwa mzinzi mwenzake wa SA? Hivi ni nani ataweza kumvaa balozi wa SA Dar na kumpiga maswali kuhusu huu umangi meza? Je balozi wa Tanzania aliye SA anahusika na hii scandal ya kuchapisha makaratasi ya kura?

    Mlio SA hebu fuatilieni au Ka-inzi kafanye kazi yake.
     
  11. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Tina thanks for the photos!!
    Yeah hili Nyomi linatia Moyo, please Baelezeeni baelewe!!!
     
  12. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wow! Fatanstic. Sukumaland wandugu mwaka huu hatudanganyiki. Lazima CCM waangukie pua.
     
  13. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Balozi wa Tanzania Afrika kusini ni "mwanafamilia" wa Kikwete.
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    thanks for the pics,nataka ratiba please nimeformat computer na website ya chadema sijui ipo likizo?
     
  15. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Tina,
    Thanks. Umeadimika sana hapa JF.
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Unamaana OCT 31? haya mkuu pamoja kwa hili
     
  17. j

    janusqm1 Member

    #17
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi ndiyo inaanza, lets c.
     
  18. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wera wera....Ma men I dedicate ze photos to

    JK

    Malaria Sugu

    Rashid Shamte

    National Electoral Committee

    REDET and

    Synovate


    VIVA DR. SLAA VIVA WATANZANIA na

    Asalam Alekum (Peace be Upon You)
     
  19. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Yes this is it. Inapendeza na inatia moyo.

    Kumekucha Wana-shinyanga Ng'wangaruka Bagosha na Bakima!!!!!!!!!!!!!!

    Kama kweli Wasukuma wataitika namna hii siku ya kupiga kura na wakampa kura zao za NDIYO Mkombozi wa Tanzania yetu Mhe.Dr. Wilbroad Peter Slaa basi utakuwa ni ukombozi wa nchi nzima.

    Kuna habari za kuaminika kwamba katika Chaguzi zilizopita CCM wamekuwa wanapata kura nyingi saana katika ukanda wa Ziwa ikiwemo Shinyanga. Hebu safari hii iwe kinyume chake!!

    Ng'wabeja sana getegete!!!!

    DR. WILBROAD PETER SLAA FOR PRESIDENT 2010-2015.
     
  20. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    hivi sheikh yahya hajasema tu kwamba slaa anatumia majini??
     
Loading...