Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Dkt. Slaa akiwa Nzega

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Selous, Oct 19, 2010.

  1. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wanaosema Dkt. Slaa vijijjini hajulikani mara wasukuma hawajui kutamka Slaa lakini safari hii kwa yaliotokea Ndala na Nzega. Tusubiri October 31st. Nawashauri CCM propaganda kwa sasa hazina nafasi.........Hasa pale msukuma/mnyamwezi alipojua kuwa ukinunua mafuta ya taa unalipa KODI? Hukumu ya kifo kwa hospitali kukosa dawa?

    Angalia mabango, umati ulioambia utulie uache ushabiki na mwishoni watu hawaamini kama wameachwa peke yao.

    P1040308.JPG
    Bango hilo

    P1040321.JPG

    Bango lingine
    P1040338.JPG
    Usikivu ni kitu muhimu

    P1040381.JPG
    Hawaamini kama Dkt anaondoka
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya ndiyo tunataka mkuu, CCM wabishi sana wanataka evidence ndo waamini sasa wataamini, hakuna malori pale ndala watu kwa mguu wao walisafiri kuona Rais wao.
     
  3. v

    valour Senior Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    KAMPUNI YA BI SALMA INATAKA UBUNGE NZEGA

    NANI ANAROPOKA?
    A. HOSPITAL ZISIZO NA DAWA WALA WATALAAMU ZITAKUWA ZA RUFAA

    B. KILA PENYE ZIWA NITALETA MERIKEBU
    C. SIHITAJI KUWA ZA WAFANYAKAZI
    D. VIWANJA VYA NDEGE VITAJENGWA KWA WINGI
    E. KUAMBUKIZWA UKIMWI NI KIHEREHERE
    F. BAJAJI ZITABEBA WAJAWAZITO
    G. MRAMBA NA LOWASSA NI WATU SAFI NA WACHAPAKAZI
    BY J.K

    Kweli wananchi wameamka, kwahiyo wanaona Rais wao anatania kwamba ahadi zake hazitekeleziki? Labda abadilishe strategy kwa muda uliobaki otherwise imekula kwake.
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Jk asipokuwa mwangalifu ICC itamweka mkononi kabla ya Desemba mwakani kwa kuuvuruga chaguzi hii......................
     
  5. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,322
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180

    Mkuu Dr. alisema hivi "....hizi ahadi anazotoa JK, inawezekana ni tatizo la elimu aliyonayo au.......?"

    Pia kuna Bango moja liliandika ....."hizo bajaji 400 za JK kama anaona zitasaidia basi aanze kupanda Salma!......"
     
  6. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duhh! Ndo hali halisi hiyo? Kila la heri ila mjitahidi kuwasaidia wakapige kura tarehe 31 octoba.
     
  7. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,322
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180

    Hapo penye Red Mkuu,
    Na kwavile yeye anapenda kuzurula ovyo ovyo kumkamata itakuwa ni rahisi zaidi tofauti na Hussein Al Bashir wa Sudan.
     
  8. E

    Edo JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kupiga kura ni jambo moja, lakini kuzilinda ni muhimu sana
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
  13. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari ndo hiyo. Mwaka huu lazima kieleweke. Dr. Slaa ushindi ni wako
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu, usisahau ameahidi hospitali kubwa kwa kila Jimbo ifikapo 2015.
    Ukipiga hesabu ya ahadi za JK, zinafika 76 kwa sasa, ifikapo mwisho wa kampeni zitakuwa labda 100.

    There fore: 1 year = 365 days
    5 years = 1,825
    If number of promises = 100;
    Implementation time = 1,825 days

    This means, 1,825/100 = 18 days.

    kwa hiyo, KJ atatakiwa kutimiza ahadi moja kwa siku 18 tu.

    HUU SI UTANI?
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Jamani wananchi hawadanganyiki tena! Kikwete is sic
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahhaaaaaa! hapa umeua.
     
  17. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    U made ma day mkuuu....Never new uko fast namna hii kufanya mahesabu ya haraka kuona ni jinsi gani kuna vitu havitimiziki....katika miaka 5.
     
  18. K

    Kisiwa Senior Member

    #18
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    this guy (slaa) is smart jamani. mimi nimekumbana naye akiwa m/kiti wa LAAC, hahongeki!
     
Loading...