Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Dawasco imekufa? Siku tatu maji mengi yanamwagika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwitongo, Oct 20, 2012.

  1. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Leo ni siku ya tatu DAWASCO wakiwa hawajafika kuziba bomba hili la maji katika eneo la Luguruni Stendi (Makondeko. Maji yanamwagika usiku na mchana, hakuna hatua zozote za kuziba bomba hili wakati maelfu ya watu Dar wakikosa maji. Hii inaashiria nini?

    Mdau dawasco.JPG
     
Loading...