Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: dah,kumbe kukimbizana kwa zamu....

Discussion in 'Jamii Photos' started by chante, Feb 2, 2012.

  1. c

    chante Senior Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kazi kweli kweli....
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni Give and Take......................
     
  3. ceekay

    ceekay JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 234
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jamaa kamjaza halaf haonekani?
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he kwa uchumi wa sasa lazima usepe
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mmmh ikiwa ya ndani ya ndoa kwanini watu wafukuzane, kwa zamu
     
  6. k

    kalessa Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HAhahaaaa! Nimeipenda hiyo dada zetu mjifunze!
     
  7. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Mpaka miaka ya 2000 ilikuwa ni wale wawili katika picha, lakini wale wa chini ni kuanzia mwaka 2005 mpaka sasa
     
Loading...