Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha:CUF yamkaba koo mkuu wa wilaya kwa kuchimbisha mitaro raia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWIBA WA KATANI, Feb 27, 2012.

  1. MWIBA WA KATANI

    MWIBA WA KATANI Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana mji wa Tabora mjini (viwanja vya salama)ulizizima baadaya mkutano mkubwa uliofanywa na CUF ukihutubiwa na Naibu katibu mkuu bara Mtatiro Julius na Mbunge wa Tabora viti maalum CUF Magdalena Sakaya.CUF waliivunjavunja serikali ya CCM tTabora na Mbunge wa Tabora ccm Rage.kwa kuanzisha sheria mbovu za kuwakaandamiza wananchi wa Tabora ikiwa ni pamoja na kuwachimbisha rai mitaro.
    Wakazi wa Tabora mjini wakiwa na kiu ya kiu ya kumsalimia Naibu Katibu mkuu wa CUF bara Mh.Juliu.JPG Wakazi wa Tabora mjini wakiwa na kiu ya kiu ya kumsalimia Naibu Katibu mkuu wa CUF bara Mh.Juliu.JPG
    Wakazi wa Tabora mjini wakiwa na kiu ya kiu ya kumsalimia Naibu Katibu mkuu wa CUF bara Mh.Juliu.JPG
    View attachment 48251
    View attachment 48252
    Wakazi wa Tabora mjini wakiwa na kiu ya kiu ya kumsalimia Naibu Katibu mkuu wa CUF bara Mh.Juliu.JPG
    MKUTANO WA CUF TABORA MJINI.Wananchi wakimsikiliza MTATIRO3.JPG
    Wakazi wa Tabora mjini wakiwa na kiu ya kiu ya kumsalimia Naibu Katibu mkuu wa CUF bara Mh.Juliu.JPG
    Mbunge wa wa viti maalum CUF tabora Mh.Magdalena Sakaya akihutubia wakazi wa Tabora mjini viwanj.JPG
    Naibu katibu mkuu wa CUF bara Julius Mtatiro  akihutubia mkutano wa hadhara Tabora mjini viwanja.JPG
    Wanacha wa CUF wakifuaatilia kwa makini hotuba ya Magdalena Sakaya Tabora mjini.JPG
    Wakazi wa Tabora mjini wakiwa na kiu ya kiu ya kumsalimia Naibu Katibu mkuu wa CUF bara Mh.Juliu.JPG
     

    Attached Files:

  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 135
    Duh Mtatiro huyoooooooooooo naona kashiba haswa .Haya yetu macho kama wamefanya kweli huko then poa tuwape mkono wa heri .
     
  3. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi viwanja vya salama ndiyo wapi vile?au ni pale Town school shule ya msingi kata ya tambuka leli?
     
  4. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli amevimba si mchezo..hawezi kutoka huko CUF hata mtakaje. Kwanza wanamtumia kama nguzo ya kuficha Uislam ndani ya CUF na kama ngao yao Bara. Nway..kuhusu Mkutano, CUF kwa bara Tabora ni Nguzo yao kuu, so kawaiiiida..isitoshe kwa uzoefu wangu na huo mkoa na CUF yao, for this mass it is a lose.
     
  5. M

    Mkandara Verified User

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hilo tangazo la Kisamba S Tambwe na namba ya simu 0752 017964 ndio nani?
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Usisahau pia Igunga iko Tabora
     
  7. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kisa cha kucopy picha zot hizi ni maneno haya tu !!!
     
  8. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM inapambana usiku na mchana kuiua CUF kwa kumtumia Hamad lakini si kazi rahisi kama wanavyodhani ilifikia hatua wakakiita chama cha magaidi lkini wapi bado kinsurvive kweli CUF roho ngumu sidhani kama vyama vingine pinzani vinaweza kuhimili.WANACUF Songeni mbele yanayowakumba sasa ni mawimbi ya kutengenezwa yataisha na botitafika ng,ambo ya pili.ENDELEENI KUWAPIGANIA WATANZANIA
     
Loading...