Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha;CUF ndani ya Bunda mji wazizima,Wasira presha juu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWIBA WA KATANI, Mar 3, 2012.

  1. MWIBA WA KATANI

    MWIBA WA KATANI Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha wanachi CUF kimefanya mikutano mikubwa wilaya ya bunda.Wananchi wamepatwa na furaha kubwa hasa pale Naib u katibu mkuu wa CUF Mtatiro alipokuwa akiwaelimisha suala la Katiba mpya.Huku msanii wa bongo fleva kutoka Bunda akapanda jukwaani na kumchanachana Wasira kwa kukaa Dar huku jimbo linadorora.CUF wameanza ziara mkoa wa Mara na wananchi wamekuwa na ham kubwa na CUF na kukipokea kuwa ni mkombozi wake.
    CUF BUNDA.jpg
     
  2. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumeshakucha eti CUF ndio wanakumbuka blanketi!
     
  3. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mtatiro ametoka tu juzi Tabora, leo aliyekuwa mgombea wa CUF kule Igunga amekihama chama. Kuna safari ndefu sana CUF
     
  4. z

    zamwamwa Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu kamanda Mtatiro!
    Kumbe na hii nayo ID yako, nimefurahi kulijua hilo,karibu sana sana


     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi hao watoto kibao wamewakusanyia toka wapi hawa wana KAFU?

     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hiki chama kimeshakufa kinasubiri tu kuzikwa
     
  7. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hata Tabora walifanya mikutano mikubwa sana lakini Mtatilo anaondoka tu CUF mpya inazaliwa ijulikanayo kama ADC akina Mhona wanajiengua hivihivi
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hiki chama mfu kimpe presha waziri Wassira? Mnacheza nyie.
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu wangu ni ngumu kukaa chama cha kisultani
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Seif yuko wapi na Lipumba yuko wapi; mbona wanakuwa kama wamekitelekeza chama?
     
  11. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anachofanya sasa huyu Katibu wa Bara ni kukusanya night na posho ili zimsaidie baadaye huko CUF mpya iitwayo ADC
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hapo nimekupata mkuu wangu.Kwa sababu ingekuwa kweli wanataka kujenga chama wangeweka mgombea Arumeru ili wakisimike chama huko
     
  13. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    filamu ya kihindi
     
  14. N

    Nambelema Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwani hujui alipo lipumba? Ni mwenyekiti kamati ya uchumi ya umoja wa mataifa yupo marekani anashughulikia uchumi wa dunia.tarehe 11/03/2012 atapokewa na paul kagame,odinga,mwai kibaki,museveni,jk kikwete na watanzania wote kwa ujumla kwa kuipa heshima afrika kuongoza maprofesa 20 wa kizungu naye kuwa mkiti wao wa kamati ya uchumi ya umoja wa mataifa.
     
  15. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Maalim na mwenyekiti wao wapo wapi wamalize shutuma za Hamadi Rashid?? hapa ni kunguni kuhama kona ya godoro wakati bado ataitwa kunguni...kulaladek
     
  16. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hata mgombea wa cuf igunga alikuwa na mataji wa wawapiga kura elf kumi na moja akaambulia kura elf mbili so kujaza watu kwenye mkutano siyo issue.
     
  17. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Rip cuf
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hivi na rangi ya Chama nayo kumbe imebadilika?
     
  19. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...kama vodacom vile.
     
  20. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Mbona naskia huko Bunda hakuna hata ofisi ya CUF? Eti Bw. Mtatiro, au ndio ulienda kufungua ofisi mpya za chama za wilaya mpya kichama ya Bunda?
     
Loading...