Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha:Chopa ya CUF Igunga

Discussion in 'Jamii Photos' started by MANGI MASTA, Sep 28, 2011.

  1. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DSC02457.JPG DSC02489.JPG DSC02457.JPG
     

    Attached Files:

  2. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imefunika igunga,na ndio chopa kubwa kuliko za ccm na chadema
     
  3. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaka CDM hao
     
  4. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa taarifa yako mikutano na matukio ya CUF CDM huwa hawasogei viongozi wao walikwisha wazuai isipokuwa mashushu wao wawili ama watatu.eti wanaogopa CUF inawateka sana.HIYO NDIO CUF HALISI.Subiri tarehe 2 ushuhudie mweleka wa CDM igunga.
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Siyo wa CCM?
     
  6. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siasa za TZ kweli kituko yaani badala ya wanasiasa na wananchi kujadili hoja za maana na kuziwekea mikakati na kusimamia utekelezaji wake, tunajadili Bi Fatuma Kimario kavuliwa Hijab, CDM wametaka kumteka Mbunge wa ccm, Rage na mguu wa kuku kiunoni, sisi tutaleta chopa mbili wao moja na chopa ya cuf kubwa kuliko zote nk. Kwa ubwege huu RA ataendelea kutupiga hadi hadi tutie akili leo kesha hakikishiwa mkwanja wake wa DOWANS. Sisi badala ya kukubaliana tusilipe au tufanyeje kuepuka dhahama hiyo ya 94bl tunajadili chopa ya cuf kubwa kuliko za ccm na cdm. kwa vichwa hivi vya panzi sijui kama tutafika
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    CUF mnajimaliza wenyewe kwa kudhani adui wenu mkuu ni Chadema mnasahau adui mkuu wa wananchi ni maisha magumu. Wamachi hawatawapa kura kwa kuwasema sana CDM bali kuzungumzia matatizo yao jinsi ya kuyatatua. Period.
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    CUF hawajui hata wanayetakiwa kupambana naye siku wakijua uchaguzi utakuwa umekwisha.
     
  9. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ina maana kaka mwanakijiji bado ujabaini kuwa cuf mpinzani wao ni cdm na si ccm. mdomoni wana kataa lakini vitendo vyao vipo wazi wapime kwa matendo yao mdomoni utowabaini
     
  10. M

    Mtambob Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha CUF hii ya udini NGANGALI au ipi?.mbn wameshaishiwa kitambo hao mnapotezaje muda wa kuwajadili?.HAWANA DIRA TENA BUNGENI NDO KABISAAAA.....mtoa mada pole cheki ulivyokonda kw ungangali.teh
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Umejisemea kuwa mpinzani wa CUF ni CDM sio?? kwa hiyo CCM sio tishio, au CUF = CCM, kwa hiyo yeyote atakayeshinda hapo atakuwa amembwaga CDM.

    siasa uchwara ndio hizi sasa.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    Tanzania ni nchi tajiri sana ..hapa mkiniambia kuwa maisha ni magumu sitawaelewa kabisa..
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    kweli nimekubali Tanzania kama umaskini ni wewe tu na ndugu zako wenngine wanakula bata ,....nani anabisha?
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    hakuna cha ajabu suala ni kuadhibiana kupitia ballot paper
     
  15. b

    ben genious Senior Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui igunga wanachukuliaje hii ya kushindana na chopa wakati watu hawana hata uhakika wa mlo mmoja
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Naona unawasemea wana Igunga
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Magwanda yanajiliwaza hapa baada ya kuona hali imekuwa ngumu Igunga
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Wakati Mbowe na Dr Slaa wanatumia Helkopta, mlikuwa mnafurahia leo baada ya wengine kuleta Helkopta unaanza kulilia na kuleta porojo
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Miafrika bana kwa unafiki, hivi Helkopta zimeanza leo kufanya kampeni? ulikuwa wapi kusema haya maneno yako wakati Mbowe na a loser Dr Slaa walipokuwa wanatumia Helkopta! Unalialia nini sasa
     
  20. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh! millioni 75 walizotangaza CUF watatumia kwenye kampeni ni pamoja na kuleta chopa, au ndio cuf wote anaejua mahesabu mtu mmoja tu?
     
Loading...