Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha Chedema washangilia kushinda kesi dhidi ya madiwani waasi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Sep 21, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanachama wa Chadema pamoja na mbunge wao Lema wakiandamana kutoka mahakamani baada ya kushinda kesi iliyofunguliwa na madiwani waliofukuzwa uanachama baada ya mahakama kutupilia mbali madai yao na hivyo kukipa Chadema ushindi wa kesi hiyo.

    [​IMG]

    Mbunge Lema akiwa sambamba na wanaarusha wakitoka mahakamani kwenda makao makuu ya Chadema Arusha

    [​IMG]

    Kizazi kipya kinanjaa ya mabadiliko na ukombozi wa kifikra, kielimu na kiuchumi na Chadema ndio tegemeo lao.


    [​IMG]

    Mabobu na vifo vya wahanga havijawafunja moyo, ila ndo mafuta yameongezwa ili utambi umulike zaidi.
     
  2. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wajipange wayachukue majimbo yao
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa kasi ya sasa hivi uwezekano ni mkubwa kuyarejesha kibindoni.
     
  4. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesi zote zitafutwa na maana hazina misingi ya kisheria kusimama mahakamani. Hii ni njia tu ya CCM kuwavunja moyo wanachama wa CDM kwa kuwaonyesha chama chao kinavunja sheria na wakati si kweli. Sasa kwasababu hakuna aliye juu ya sheria na itachukua mkondo wake kesi zitafutwa na hatimaye kukijengea CDM sifa na kukiharibia CCM kwa tabia yao ya kutumia mahakama kama chombo cha siasa kwa faida yao na wakati chombo hicho chaendeshwa na kodi zetu wananchi na hali yetu ya chini tuliyonayo. CCM MSHINDWE
     
  5. i411

    i411 JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hizi siasa za vurugu sijui kama zitawafikisha mbali chadema najua wengi mtapinga humu, haka nikama kamovi kanajirudia tena walianza NCCR na mrema kipindi cha mkapa. ikaja cuf fujo na vurugu wee na sasa chadema imepigiwa pasi yaendelea na siasa vurugu. Kuna kitu watuwengi hawajui kunavijisababu vipo pekee tofauti kwa Tanzania siasa vurugu haitoboi. Siasa vurugu inawezekana kenya labda sio bongo au ruanda au kwa mtemi m7. labda NATO iingilie kigaidi kama kawaida yake.
     
  6. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    sasa wewe hapo kuna vurugu gani?? Acha propaganda zenu vurugu vurugu ukiiona vagi utalijua wewe acha uchapati
     
  7. i411

    i411 JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sisemi hapo kuna vurugu lakini hiki kiumati ukijichanganya nacho wawezwa porwa, ndugu yangu hili lilimtokea najua wawezwa porwa popote pale lakini hapo lazima hujiami zaidi. halafy maneno yanayo toka katika hiki kiumati ni yachuki sana na yakufuata mkumbo wengi wao hawana bora la kufanya.
     
  8. m

    mukama talemwa Senior Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi hapo kwenye red vipi ?Angola kuna nini ?Sasa nyinyi mmezidi kulalamika hata pale ambapo hapafai,unasema vurugu sasa hapa kuna vurugu gani?Angalia Pinda anacho fanya huko Mara kazi yake ni kulalamika amelalamikia Barrick mara polisi sasa watu wanafanya nini maofisini kwa maelezo yake inabidi OCD wa Tarime,RPC Rolya OCS wa Sirali wote inatakiwa wawe wamewajibishwa tayari maana Pinda anasema kuwa wanaushahidi wa kusindikiza magari,kwahiyo anatuambia sisi tufanyeje?CCM ACHENI KILA KITU KULALAMIKA
     
  9. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM ni imara na tunapoelekea ndivyo wananchi wanavyo funguka,amna ubishi tunaelekea kwenye mabadiliko pia.Kama ni mwana historia hata nchi za ulaya katika kutafuta demokrasia waliandamana na kuelimisha watu wao hapo ndipo tawala kandamizi zilivyo angushwa.Kwa hiyo tunahitaji vitendo vya namna hii ili tawala mbovu TZ ziondoke.
     
  10. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaonekana wote wahuni,jobless
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hao hao unaowaita wahuni watawafanya mkalie msumari. Sijui tumewakosea nini siye majobless?
     
  12. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hayo ni matusi kwa wapiga kura.
     
  13. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280

    CHADEMA A-town mko juu, Mungu awatangulie tutafika na roho ya namna hiyo itawafikia mikoa iliyotelekezwa elimu ya utambuzi na CCM hasa mikoa ya kati
     
  14. U

    UWILLNOME New Member

    #14
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uhuni unatoka wapi na wale walikuwa
     
  15. U

    UWILLNOME New Member

    #15
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [/QUOTE]Uhuni unatoka wapi na wale walikuwa wanashangilia baada ya kushinda kesi.Tuacheni bana
     
  16. Katabalo

    Katabalo Senior Member

    #16
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yes!! CHADEMA ni chama kna kamati kuu! yenye maamuz ya mwsho na hayaingiliw na mamlaka nyngne, so hao madiwa km wal2mwa kuvuruga Chama wameshndwa!! Mahakama mmefanya kaz yenu!! saf sana!!
     
  17. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kazi ipo a town!
     
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umeona hiyo kweli sasa, kwani haki hata ukiipindisha vipi itakuja shinda tu.
     
  19. b

    betty marandu JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona sikuelewi vurugu kushangilia ushindi wa cdm dhidi ya waasi?
    Au wewe ni mmojawapo wa madiwan waliotemwa ?
    Pole jaman hayo ndo matunda ya usaliti.
     
  20. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #20
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Imependeza sana hii
     
Loading...