Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA; CHADEMA Yazidi Kuikalia Kooni CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Sep 13, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    Godfrey Chikandawali alipokuwa akitambulishwa rasmi baada ya kuvua gamba na kuvaa gwanda
    [​IMG]
    John Heche Mwenyekiti wa BAVICHA akihutubia mkutano wa wananchi wa Mwenge wilaya ya kinondoni


    CHADEMA Imeendelea kuwatesa wapinzani wao CCM kwa kuendeleza kwa kasi kampeni yake ya VUA GAMBA VAA GWANDA,ambapo jana jioni kabisa Mwenyekiti Vijana (BAVICHA) John Heche aliwapokea wanachama wengi wa CCM walioamua kujivua magamba na kujiunga na M4C.

    Anayeonekana na gwanda jeusi pichani akiwa na mwenyekiti heche ni ndg Godfrey Chikandamwali aliyekuwa mjumbe wa kamati ya utendaji wa CCM wilaya ya Kinondoni,pamoja naye ni ndugu yake Anna Chikandawali mjumbe wa UWT wilaya, na wengine wengi.

    Heche amepokea wanachama hao Mwenge jijini Dar es Salaam

    Picha kwa hisani ya Jackson Makala
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Piga kote kote Heche, Magamba yazidi kusambaratika
     
  3. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,409
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hakuna kulala mpaka kieleweke
    VIVA M4C
     
  4. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Leo Chadema Yaikalia kooni Ccm, kesho utaskia Chadema yaikalia mapajani CCM tabia hujenga mazoea shauri yenu!
     
  5. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nape inampwaya uko aiko
     
  6. M

    Magesi JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    M4c mpka kieleweke
     
  7. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huyu Chikandamwali ameogopa fedhela, kwa vile alikuwa mbioni kutemwa na chama chetu kwa ajili ya UFISADI
     
  8. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    viva M4C, Viva chadema
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    duh mtu nyomi
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa hapa msajili anatamani asitafu mapema ili asiharibu cv yake
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mwenyekiti wa Baraza la Vijana Chadema Kamanda John Heche ameendelea kuwa mwiba mkali kwa chama cha mapinduzi. Kwa mara nyingine tena jana amefanikiwa kupokea wananchama zaidi ya 100 kutoka ccm katika mkutano wa hadhara alioufanya jana jioni maeneo ya Mwenge jijini Dar es Salaam.

    Miongoni mwa watu waliorudisha kadi za ccm na kujiunga na Chadema ni pamoja na Bw.Godfrey Chikandamwali aliyekuwa Mjumbe wa mkutano mkuu wa ccm wilaya ya Kinondoni pamoja na Bi.Anna Chikandamwali aliyekuwa mjumbe wa uwt wilaya ya kionondoni.
     

    Attached Files:

  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hata Chimolo mlimsema vivyo hivyo kumbe amechoka na urasimu wenu
     
  13. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nawashauri CHADEMA muda mwingine wawe wanatafuta maeneo makubwa sana ili watu wawe conftable wanapo sikiliza hotuba
     
  14. mathewa

    mathewa JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Watu wanazidi kujitambua. Ccm wakiona hivi wanatetemeka
     
  15. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mkiishiwa ndo huwa mnasema haya.
     
  16. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee babaangu mi nilidhani fiester kumbe chadema viva m4c viva chadema
     
  17. T

    Topetope JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ccm nikopo lilo toboka cdm inapokea vitu vinavyo mwagika leo hamtaiyo ila 2015mtakiona kilicho mtoa kanga manyoya
     
  18. U

    Uswe JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Load of manure!
     
  19. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Good, tuko pamoja.
     
  20. w

    wifiyangu Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wananchi wanaotaka maendeleo this is your chance 2 make a right decision.
     
Loading...