Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha - Chadema yauvutia ulimwengu jangwani.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, May 27, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Chadema kwa hakiki wanamvuto na kuvuta hisia za kweli kwa watanzania na ulimwengu. Hapa sasa ni mchanganyiko wa watu wamataifa mbalimbali katika mkutano wao. Dalili tosha kwamba Chadema kinakubalika kimataifa, Tusisubiri hadi waseme au kuandika, mahudhurio ni dalili tosha za njaa waliyo nayo na kupata ufafanuzi wa mvuto wa itikadi za wanamageuzi wa kweli.
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    kama mnadai ukombozi wa kweli huku mnanyenyekea na kufurahi kuona ngozi nyeupe mikutanoni bado mnasafari ndefu ..... HAWA SI NDIO WAFADHILI KUTOKA CHAMA CHA KANISA UJERUMANI CDU .....
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hawa wakionekana kwa magamba hakuna maneno, lakini wakitia pua upande wa wapinzani ni nongwa nzito, hii imekaaje?
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watu wengine nakwambia akili zao ni finyu, ni kipi cha kujivunia hapo?

    Watazame nyuso zao hao unaona wamevutiwa?

    Halafu kuona hao watu weupe wachache ndio umesha uona ulimwengu? Unatia kichefu-chefu!
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hukijui chama tawala ni kipi?
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watu hawashabikii vyama vya siasa, wanachotaka watu mabadiliko yenye kuleta maendeleo. Wanaoichangamkia Chadema si wafuasi wa Chadema bali wapenda mageuzi.
     
  7. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    huyo mzungu mwenye miwani nyeusi na shati la blue ndie katibu wa chama tawala cha ujerumani cdu.
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Unaweza ukakuta ni mashushu wa CCM.
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ushaambiwa huyo mzungu ni wa CDU sasa unganisha M4C na CDU utajuwa hizo C zinamaanisha nini.
     
  10. B

    Baba Ubaya Senior Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante kwa picha mkuu
     
  11. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakushauri kwa hiari WAHI KAMUONE DAKTARI UNA TATIZO KUBWA. Njia nyingine unaweza kujivua ujinga ukavaa umakini
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    hao ni watalii hawana lakufanya wanachukua matukio picha hao
     
  13. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndio vizuri kwani wanapeleka matukio ya wanamapinduzi huko kwao, kwa njia hiyo wanatutangaza watanzania kwamba siku hizi tumeamka.
     
  14. M

    Mantisa Senior Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    So unataka kusema inatakuwa mikutanoni wakionekana ngozi nyeupe wafukuzwe.? Mkuu we nd bado una safari ndefu
     
  15. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Muda mwingine ujinga na upumbavu wa mtu huonekana kwa maneno yake sio lazima ushuhudie vitendo vyake. Mijitu ishaanza kuhusianisha hao wazungu na Chama cha kikristo cha Ujerumani ili baadae walete sera zao za ile dini isiyojiweza ambayo kila siku wanalalamika kuonewa. Lini mtapevuka kiakili na kuacha kuingiza udini katika siasa? Namna hii nyie ndo watu wazima mna mawazo ya aina hiyo, mnategemea mitoto yenu itarithi kitu cha maana kichwani zaidi ya huo ufinyu wa mawazo?
     
  16. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Chama cha watu wa kaskazini mimi wa kusini kinanihusu nini??
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,723
    Trophy Points: 280
    JK anawafuata wazungu kwao, na wazungu wanaifuata chadema huku kwetu. Hii imetulia sana kwaaaa kweeeeeri
     
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sidhani hawa wazungu wangepoteza muda wao kwa chama ambacho hakina sera zenye kufuta hisia za kweli kwa maisha na ulimwengu wa leo na kabisa Wajerumani wako makini sana.
     
  19. k

    kihami Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toko pamoja cdm
     
  20. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    hivi wewe dada mzigo huwa unapiga sa ngapi?
     
Loading...