Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: CHADEMA 'wauteka' mji wa Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Aug 11, 2011.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) hii leo kimefanya mkutano mkubwa jijini Arusha ambapo kimetoa ufafanuzi juu ya maamuzi yake kuwavua uanachama waliokuwa Madiwani wa chama hicho.

    Ikumbukwe kuwa jana Godbless Lema alishatoa CD ya kuonyesha kilichojiri hadi kupelekea madiwani hawa kufukuzwa chamani.

    Hii leo chama hicho kimekusanya umati wa wananchi ambapo Mwenyekiti wa chama hicho Freeman Mbowe amehutubia. Tutawaletea taarifa kwa kirefu lakini pata picha hizi kama zilivyowasilishwa na mdau wa JamiiForums:

    [​IMG]
    Mbowe akihutubia umati wa wananchi hii leo katika uwanja wa NMC​
    [​IMG]
    [​IMG]
    Sehemu ya umati wa watu waliohudhuria mkutano wa CHADEMA hii leo




    Kimeongelewa nini, nini kilichojiri nyuma ya pazia? Fuatilia FikraPevu kesho
    CHANZO: CHADEMA ‘wauteka' mji wa Arusha! | Fikra Pevu | Kisima cha busara!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Shukrani sana mkuu kwakutupa picha za matukio, Tumesubiri sana
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hakika CHADEMA ni chama cha watu! Peoples, ....big up CHADEMA!
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    mkuu inatisha
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ubarikiwe sana mkuu kwa taarifa hizi na zaidi ya vyote kwa picha. Tumezisubiri sana hizi picha ili kuona jinsi wananchi wa Arusha walivyoitikia wito wa wapiganaji wa kweli.

    God bless you wananchi wa Arusha.
     
  6. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika chadena ni nouma jamani haki yao tuwape
     
  7. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hivi Viongozi wa CCM wakiona picha kama hii vichwani mwao wanaona nini?Hakika uwa siamini kuwa kuna kiongozi huwa anaona umati [ukiita ni genge au kundi ni makosa huu ni umati] na anauchukulia kama wahuni kama walivyozoea kuwaita,jamaini itakuwa ni wendawazimu uliopitiliza.

    Poleni CCM endelezeni mbwembwe zenu za kujivua gamba na kuwalea mafisadi wanaopeleka chama chenu kaburini.Mnapaswa kutishwa na mahitaji ya UMATI HUU na sio MAHITAJI YA WATU WASIO ZIDI MIA MOJA NA HAMSINI.

    ITAKUWA NI AIBU NA KIFO CHA CHAMA CHAO NA HATIMAE KUKUMBANA NA HUKUMU YA UMMA ambayo ni mbaya na ina aibu kubwa sana kwa wahusika, familia na marafiki wao.


    Wajifunze kupitia PICHA, kwani WACHINA WANASEMA PICHA UZUNGUMZA MARA ELFU MOJA [A Picture Speaks a thousands words]

    CCM endeleni kuwapuuza wanauamati huuu.
     
  8. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Viva chadema, zidumu fikra za chadema na walaaniwe magamba.i wish tanzania yote ingekuwa kanda ya kas.saa ya ukombozi
     
  9. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    JK nahisi atazimia na magamba yake
     
  10. M

    MC JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hi,

    Many thanks for sending the photos, we have been waiting for the same since the start of the session
     
  11. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wapi ritz, Rejao, Barubaru na mama lao FF? Wote hawa kwisha habari yao.
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    R Chuga kwao siunajua tena home sweet home matokeo ya hapa yanasemaje wakuu wa kambi ya upinzani..
     
  13. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    na tunaendelea kuwa imara
     
  14. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Asaaaaaaaaante
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,703
    Likes Received: 4,545
    Trophy Points: 280
    Sasa naweza kushut down laptop yangu na kwenda kupata grass ya Wisky mtaani. Picha zinajieleza sina la kuongea.
     
  16. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Watathubutu kuandika pumba zao hapa!wakati kitu wanakiona wenyewe
     
  17. BooSt3D

    BooSt3D Senior Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah, CHADEMA wana nguvu sana, CCM wakiona hivi wanaleta FFU!..
     
  18. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #18
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,075
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    WAKUU KWA KIFUPI WAMEWACHANA WAKINA MKUU WA KAYA NA MTOTO WA MKULIMA

    1. imewekwa CD ya yule diwani aliye fukuzwa alipo kuwa akiwasiliana na polisi ili awape hongo polisi wazuie mikutano ya chadema jijini A town.

    2. DR KAWACHANA WAZIRI MKUU KWAMBA NI MUONGO SANA NA ANAO WALAKA KAMA KAWAIDA WAKUTOKA KWA IGP KWENDA KWA MAKAMANDA WA POLISI WA MIKOA YOTE WAKIAGIZWA WAWAOMBE PILISI RADHI NA WAWATULIZE POLISI KWA KITENDO CHA WAZIRI WA MAMBO YA NDANI KUDANGANYA TAIFA KWAMBA POLISI WANALIPWA POSHO YA 150,000 KUMBE UKWELI NI 100000.

    3. Dr AMEDAI KUNA BAADHI YA POLISI WAMEANZA KUKAMATWA KWA KUDAI POSHO YA 150,000 KAMA ILIVYO TANGAZWA BUNGENI

    4. KAMANDA MBOWE NAYE KAMCHANA PINDA KWAMBA ANAONGOZA KWA KUDANGANYA BUNGE AKITOA MFANO WA LEO ASUBUHI WA MASWALI YA PAPO KWA PAPO

    5. KAMANDA AMWESEMA CHADEMA WAMETOA SIKU 30 MGOGORO UMALIZWE LA SIVYO LINAANZISHWA TENA.

    6. LEMA AMESEMA ANAENDA BUBGENI KUTAKA MWONGOZO WAKE UTOLEWE NA SPIKA LA SIVYO HAKITAELEWEKA HUKO MJENGONI

    7. LEMA AMESEMA HAITAJI KUSIFIWA NA ANA MAKINDA PAMOJA NA NDUGAI KWAN MKE WAKE ANATOSHA KUMSIFIA.

    8. LEMA AMEDAI HAITAJI KABISA KUSIFIWA NA WABUNGE WA CCM

    HAYO NDO NILIYO NASA
     
  19. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Movement at it's best.........................!
     
  20. L

    Leonard Akaro JF Gold Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sure...
     
Loading...