Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: CHADEMA wakutana na Kikwete Ikulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Nov 27, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Wakiwasili viwanja vya Ikulu

    [​IMG]
    Wassira akiwapokea Ikulu.

    [​IMG]
    Membe akiomba udhuru akahudhurie mazishi ya maaskofu waliokufa ajalini. Mazishi yamefanyika Pugu jijini Dar es Salaam

    [​IMG]
    Viongozi wa CHADEMA baada ya kupokelewa Ikulu

    [​IMG]

    [​IMG]
    Rais Kikwete akiwapokea

    [​IMG]
    JK na Mbowe wakisalimiana

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    Rais Kikwete na ujumbe wake akiwa kwenye picha ya pamoja na ujumbe wa CHADEMA ikulu jijini Dar es Salaam. Nini kinaendelea, tutege masikio maana kwa mtazamo wangu tofauti zetu zitaondoka tu kwa kukaa pamoja na kuafikiana maafikiano kwa manufaa ya taifa letu, kila upande kuwa tayari kuvumilia vinginevyo ngangari si suluhisho la matatizo na nguvu ya dola ni kuleta taharuki zaidi ya mwafaka.


    [​IMG]

    JK akisalimiana na Lissu

    [​IMG]

    Rais Kikwete akiwakirimu wajumbe toka Chadema Ikulu jijini Dar es Salaam

    [​IMG]

    Vyombo vya habari kama ada tukio kama hili adimu wanahakikisha hakuna litakalopitwa.
     
  2. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani upande wa serikali unakuwa na LUKUV, NCHIMBI, MWINYI? tuna safari ndefu hawa ni hamna kitu kabisa
     
  3. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    kumbe magwanda yanaruhusiwa ikulu!
     
  4. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu, hao wengine ni kina nani?

    Hapo nimewatambua JK,Mbowe,Tyson,Nchimbi,nadhani Mnyika.

    Wengine sijaweza kuwa id.

    However kila mmoja ana tabasamu na hivyo inawezekana matokeo ya kikao ni mazuri...

    Unless ni furaha tu ya kupiga picha na rais?
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,192
    Trophy Points: 280
    Nimefurahishwa na jinsi wanasmile!. Wajameni, hii sio CCM -C on the making?.
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    JK katika wote anamuogopa Tundu Lissu kama ukoma anajua jamaa ni kitisho!!!!!
     
  7. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duh!

    You went too far,neways tusubiri tuone maana hilo la hizo tabasamu kwa kweli si za uongo kabisa,zinaonekana ni very credible.

    Tusubiri kwanza the outcome,i cant wait.
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pasco kama mliweza kuzalisha CCM B sahau kuhusu CCM C!!!! Hawanunuliki kwa sahani za ubwabwa kama akina yakheee wewe.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    This is uncalled comment again from you! CDM will remain the same! Sorry pal
     
  10. Dogo Tundu

    Dogo Tundu JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 424
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wanajamii! sijamuona kamanda wangu Dr. (wa ukweli) Slaaa.
     
  11. O

    OSCAR ELIA Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Picha inaongea,kuna mambo wameafikiana wanasiasa hawa kwa manufaa ya kitaifa.Tusubiri mambo yatakuwa wazi si muda mrefu.maana cdm wako njiani kutoa majibu kwa waliowatuma.
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    upande wa serikali hamna kitu hapo chikawe,kombani,tyson,nchimbi na lukuvi ndio wanapotosha rais kila siku.
    kama ameona kuwa wanaweza kumsaidia kwa hili kachemsha kwani misimamo yao inajulikana.
     
  13. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    jamani updates maana kikao kimeisha sasa
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mpaka ukombozi wa ukweli upatikane nchi hii, pale tutakapoacha kuwapa watu rasimali ambazo zingetutoa kwenye kuwa omba omba na serikali nidhamu ya matumizi itakapotamalaki.
     
  15. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    jamani jamani jembe langu Dr P.W Slaa sijaliona sina raha kabisa
     
  16. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    haingewezekana aende kule nadhani umenipata hapo.
     
  17. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mashaka yangu ni uwepo wa huyu bwana tyson, sijui kama kikao kitaenda vizuri,
     
  18. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu unaweza kutuambia hii picha ni kwa hisani ya nani ili tuweze kuona kama waliorodhesha majina kwa mpangilio ya walioko kwenye picha?

    Pia sometimes ni vyema ku acknowledge kazi za watu na useme umeitoa wapi.

    Ni ushauri tu,kuweka source pia ni njia mojawapo ya ku appreaciate kazi ya mwenzako.
     
  19. K

    Kasent Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwinyi yupo wapi hapa? Mbona unaleta ushabiki humu ndani? Hivi unamuona tundu nusu alivyopozi huwoni Kama kafurai Sana kukutana na jk?
     
  20. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inatia moyo tusubiri tusikie yaliyojiri, binafsi siamini kwamba sura na haiba ya mpiganaji ni lazima ikae kikazi kazi muda wote sometimes increase your day by smiling you loose nothing especially when things are conducive.
     
Loading...