Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: CHADEMA vs CCM - Hitimisho la mkutano wa kampeni Daraja II

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mungi, Oct 27, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkutano wa kampeni za uchaguzi zimehitimishwa leo katika kata ya daraja mbili.
    Kwa upande wa chadema mkutano ulihudhuriwa na viongozi Godbless Lema (kiboko ya magamba), Katibu wa mkoa Amani Golugwa, mwenyekiti wa wilaya Ephata Nanyaro, katibu wa wilaya Martin Sarungi na viongozi wengine waandamizi wa chama mkoa na wilaya ya Arusha.

    Kwa upande wa ccm mkutano ulihudhuriwa na Stephen Wassira, mgeni rasmi Ole Sendeka, Marry Chatanda, mwenyekiti na katibu wa mkoa na wilaya ya Arusha.

    Mkutano wa chadema watu walifurika sana, ambapo kwa ccm pamoja na kuwabeba watu kutoka maeneo mbalimbali kwa ujira wa elfu kumi kumi, watu walikuwa wachache sana, sana sana watu waliweza kuenea kwenye viti vilivyoandaliwa kwenye tents.

    Picha:
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,454
    Likes Received: 3,447
    Trophy Points: 280
    Jamani hii kitu noma

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wali wa kushiba unauona mwenyewe kwenye sahani
     
  4. zenmoster

    zenmoster JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    naombeni wanajamii forumz..tuwaunge mkono chadema maana ni dhairi wengi wape....
     
  5. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    naomba kuuliza ni nini sababu ya uchaguzi huu.diwani alokuwepo alikuwa wa chama gani.
     
  6. C

    Concrete JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Diwani alikuwa wa CCM, nahisi alifariki ndio maana uchaguzi unarudiwa tena.
     
  7. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Shukrani mkuu...
     
  8. C

    Concrete JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    CCM walianzaga kubeba watu kwa malori kisha kwa mabasi, wakiwapa ubwabwa sasa wameamua kuboresha kwa kuongeza mahema, viti na kutoa posho nono za kutosha ili kujaza watu kwenye mikutano, lakini hali inazidi kuwa mbaya zaidi.

    Tetesi zinadai wanampango wa kufuta mikutano ya hadhara ili wabaki na mikutano ya ndani pekee!!!
     
  9. C

    Concrete JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja kwa dua, hali na mali kumtoa huyu mkoloni mweusi anaitwa CCM.
     
  10. C

    Concrete JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja mpaka kieleweke.
    CHADEMA daima dumu.
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Unasema kweli kabisa manake CCM wanapumulia mashine
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    si ajabu wakaiba hata kura za udiwani kama kawaida yao
    Chadema lindeni sana kura zenu na kamateni wote
    wakatakojaribu kuiba kura ikiwezekana kichapo kikali
    ili iwe fundisho kwa uchaguzi unaokuja 2015
     
  13. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    asante mungi kwa picha.
     
  14. washa

    washa JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hii inatisha!...hivi zile Coster za jamaa zetu zilizoleta watu Arusha Tendwa alisha coment?....haziwezi kuleta wapiga kura siku ya uchaguzi?......TUKILINDA KURA ZETU MBONA ARUSHA NI YETU!...
     
  15. n

    nemasisi JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 1,799
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Arusha kiboko! Hivi ndo safi, watajenga heshima..
     
  16. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,240
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Hadi huruma. kuna vyama vilikufa au kushindwa chaguzi kama KANU, UNIP, UPC n.k LAKINI ANGUKO LA CCM LITAKUWA BAYA KULIKO.
     
  17. Mbonica VJ

    Mbonica VJ Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaaaaaaaaaaaaaaaa wapi C.C.M chama kubwa bwana C.C.M DAIMAAAAAAAAAAAAAA:target:
     
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pamoja na ukweli wa mahudhurio hayo, lakini mpiga picha kwenye mkutano wa CCM hajaonyesha ukweli kwa kuchagua angle ambayo inaonyesha sehemu ndogo ya wahudhuriaji. Bora kuweka tu hali halisi kwani kuhudhuria mkutano si ishara ya kwamba wote ni wapiga kura, wengi ni mashabiki zaidi kuliko wapiga kura. CCM walio wengi katika mikutano yao ni wapiga kura wakati Chadema walio wengi ni mashabiki. Tuwe wa kweli. Hilo ndilo Chadema inatakiwa kufanyia kazi.
     
  19. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,137
    Likes Received: 1,389
    Trophy Points: 280
    shukrani mkuu mungi tunakututegemea uturushie mwenendo wa upigaji kura kuhesabu na matokeo mkuu!
     
  20. K

    Kagoma Bhihusi Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM bado hawajapata mpinzani CHAADEMA walitaka kuletaupinzani lakini wakajichanganya baada ya kuonyesha ukanda na udini
     
Loading...