Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

[PICHA] CHADEMA Ndani ya Shinyanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, Feb 28, 2011.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    WanaJF.

    CHADEMA inaendelea na Maandamano Kanda ya Ziwa na leo tuko Mkoa wa Shinyanga.Maandamano ndio yameanza na watu ni wengi mno.Barabara zimefunga msafara unaenda kwa taabu sana.Karibu Pikipiki na Tax zote za Mjini hapa zipo kwenye maandamano kuelekea Uwanja wa Lubaga. Hakika mambo ni moto.

    Hakuna Kulala Mpaka Kieleweke

    Kutoka kwenye Maandamano Shinyanga

    Regia E Mtema
    Waziri Kivuli-Kazi na Ajira

    ==============
    KATIKA PICHA:

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    pamoja
    people's power
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimeongea na jamaa zangu wa Ibinzamata ananiambia kila kitu kimesimama! CHADEMA oyeeeeeeeeeeeeeeee
     
  4. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri, na endeleeni kutujuza.
    Tuko pamoja
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    hongereni sn mh REGIA.
    Tuko nyuma yenu na tunafarijika sn nj updates zako.
    Keep us in4med!
     
  6. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We wish you all the best. Bde tunasubiri maandamano ya kitaifa.
     
  7. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asante Regia,

    mmeshaimarisha kitengo chenu cha mawasiliano kwa umma? Au wewe ndiye mkuu wa hicho kitengo?
     
  8. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Aksante REgia! lakini vipi kufungua matawi? Mungu awatie nguvu!

    pipoooozzzzzzzzzzzzz!
     
  9. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Isipokuwa maandamano mkuu
     
  10. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Na bado eti kuna wanaovaa kijani mapauko hadi leo.
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nimesikia mabomu yamelipuka huko, muwe waangalifu
     
  12. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu mtu anayethubutu kupita barabarani siku hizi akiwa amevalia yale magwanda ya kijani ni lazima awe na ujasiri usiokuwa wa kawaida
     
  13. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Safi sana Mh. Regia tunaomba uturushie picha tufaidi matunda ya peoples poweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeer

    Wabeja mayu muheshimiwa
     
  14. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thanx Hon. Shadow Minister. Ndiyo mazoezi ya kututia imani tuwaamini na kutushirikisha kwenye uongozi wa nchi kupitia CDM.
     
  15. k

    kizi New Member

    #15
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana,,bado ya nchi nzima
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mzuka! CDM JEMBE LA UKWELI!
     
  17. Panga la Yesu

    Panga la Yesu JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Regia tunawakubali, tunasubiri ya Kumngoa JK Ikulu.

    Vipi Mbona MAtawi hayafunguliwi? Ni Muhimu tuimarishe mtandao mapema, hakuna kurudi Nyuma hadi kieleweke!
     
  18. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    safi sana....sijui kama mugumu yuko huko ili atuhabarishe maana da regia huwa unaanzisha thread tu.........

    picha tafadhali
     
  19. S

    Sinamatata Member

    #19
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongela sama, hizi ni salamu kwa mafisa!!!!
     
  20. D

    DENYO JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tuna ukubali moto wa chadema na asante kwa kutupa update information is power. Tunaamini chadema ni mkombozi wa haya yafutayo

    1. Kwa kasi ya chadema -katiba mpya -must
    2. Kwa kasi ya chadema vita ya ufisadi itakua na kuwaadibisha mafisadi
    3. Kwa kasi ya chadema uoga wa kuhoji utapungua,
    4. Kwa kasi ya chadema tutahimiza makazi bora
    5. Kwa kasi ya chadema uongozi uchwala utang'oka
    6. Kwa kasi ya chadema afya bora itapatikana
    7. Kwa kasi ya chadema mikopo elimu ya juu itakuwa ya wachuo wote
    8.kw kasi ya chdema kilimo kitakuwa chenye tija
    10. Kwa kasi ya chadema kima cha chini 400,000/=
    11. Kwa kasi ya chadema mifuko ya jamii kuwatumikia wanachama sio mafisadi
    12. Kwa kasi ya chadema uhuru na amani ya kweli vitapatikana.
     
Loading...