Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: CHADEMA M4C Mtwara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, May 29, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
    Watu wanafunguka....


    [​IMG]
    [​IMG]
    Sehemu ya umati ya watu waliojitokeza kuwasikiliza makamanda wa M4C

    [​IMG]
    [​IMG]
    Viongozi wa CHADEMA wakiingia uwanjani...

    [​IMG]
    Tundu Lisu,


    [​IMG]
    Dr. Slaa akihutubia

    [​IMG]
    Mbowe akihutubia
     

    Attached Files:

  2. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ahsante sana ndugu kwa picha kwa sababu kuna wale wanajifanya vipofu wakati wanaona never give up m4c
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Saa ya ukombozi ni sasa na jeshi la ukombozi ni hili
     
  4. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M4C kazini mpaka kieleweke
     
  5. LOTIMA

    LOTIMA Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    nimekubali kusini nako wamekubali mabadiliko...m4c forever
     
  6. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Kweli hasara yao faida yetu.

    Wakati Jk analalamika kuwa kushindwa ku-deliver kwa watendaji wake kumesababasha wananchi waichukie serikali yake ya nyinyiem, chadema wao wanaelimisha umma namna ya kuchangia katika mabadiliko ya katiba kwa kupunguza madaraka ya rais kuteua hao anaowalalamikia, na hivyo inasababisha furaha kubwa na raia na kuhitimisha furaha yao kwa kuvua gamba na kuvaa gwanda.

    Mavuno ni mengi kweli kwa chadema kwa kila kona ya nchi.
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    safi saana! goo CDM goooo!
     
  8. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kazi kubwa ni kuubadili huu umati kuwa mtaji. Hakuna kitu kinachokera kama kuwa na umati huu wa watu lakini wasio mtaji. Kusini wameonesha njia kwenye M4C. Ni wazi tunaielekea nchi ya asali na maziwa.
     
  9. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakuna raha ambayo inazidi kuwa mchadema
     
  10. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi huko NTWARa nako hakuna wanawake wa kujohn m4c.? Mbona me nawaona wanaume tu.
    Au wanawake nao hawataki mabadiliko?
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    HUWA SIAMINI NAPE ANAVYOSEMWA NI VUZIZELA..ila ntaamini wakati yeye na wenzake wakiendelea kuupromoti uchaga na ukaskazini kama propa..dhidi ya cdm.ntamuona hamnazo
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    habaki mtu,MUNGU IBARIKI CHADEMA
     
  13. sk2000

    sk2000 JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 573
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Napendekea kila mkoa ikiwezekana kuwe na chadema squire ili kufuta kabisa zama za nyinyi em.
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuh kazi ipo.
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mwaka 2015 chadema ni chama tawala..ombi langu kwa wapenda mabadliko tuzidi kuichangia M4C kama alivosema mbowe kuiondoa CCM madarakani ni garama tena kubwa, tusibaki kushagilia na kubeza bila nasi kushiriki kwa njia moja au ningine.....
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mududu anangoka.....
     
  17. k

    kitero JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    moto umehamia kusini na wamekubalika.Sijui magamba hapa watatoka na wimbo gani tena?
     
  18. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kadi ngapi za magamba zimerudi?
     
  19. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Asante kwa picha tunasonga mbele, wakati wao wakihangaika na majungu sisi tunaingia wasikotarajia.
     
  20. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Don't count numbers count knowledge.
     
Loading...