Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: CHADEMA ilivyotikisa Ulanga Mashariki katika operesheni M4C

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Aug 15, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    [h=3]Operesheni Sangara Ya CHADEMA Yavuna Wanachama Wapya Ulanga Mashariki,Kijiji Cha Nkonongo[/h]

    [​IMG]
    Wapenzi na Washabiki wa Chadema wakijiandikisha na Kuchukua kadi mpya za uanachama Ulanga Mashariki, Kijiji cha NkonongoPicha Zote na CHADEMA
    [​IMG]
    Katibu Mkuu wa BAVICHA taifa Bw Deo Munisi akiwa na Mkuu wa shule kijijini Nkonongo wakiangalia hali halisi ya ubora wa shule ilivyo.
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Katibu Mkuu wa BAVICHA taifa Bw Deo Munisi akiwa na Mkuu wa shule kijijini Nkonongo wakiangalia hali halisi ya ubora wa shule ilivyo[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 849
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Duh safi sana..............
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hawa wanawake wamenitia moyo sana...viva ulanga, viva CHADEMA.
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ule mtaji wa ccm umeisha lazima waje na single nyingine
     
  5. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,402
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Basically bado wana woga!! Ila wajue ndio Ukombozi Umewafikia!!
     
  6. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    saa ya ukombozi ndiyo sasa mwaka 2015 ni mafuriko kila kona ya ushindi wa chadema
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sure!!
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Duu kweli kuwa mwalimu Tanzania ni adhabu tosha....
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hii ni kijiji kwa kijiji mpaka CCM wang'oke...
     
  10. m

    magohe JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmh!! ama kweli ni m4c.sijui 2015!!!
     
  11. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Shule pango hilo?
     
  12. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa nchi yenye wakazi zaidi ya Milioni 45, mtaji bado tunao. kura zitatosha tu.
     
  13. madibira1

    madibira1 Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yes, kila mtu kaamka sasa.. M4C ina nguvu ya tsunami.... well done guys at Ulanga
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inatia moyo kuona chama kinskubalika mpaka vijijini
     
  15. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Huyo ndio mkuu wa shule, wanafunzi wake watavaaje?
     
  16. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,393
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nape tu ndio anaweza asiuone mwisho wa CCM!
     
  17. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    we hacha tuu daaaa
     
  18. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndo hali halisi kwanza mbona huyo yuko vizuri tuu kuna maeneo hali ni mbaya zaidi ya hapo
     
  19. C

    Concrete JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hapa Lumumba hali sio nzuri, vikao visivyo rasmi haviishi, kila mtu haamini yanayoendelea vijijini. Makada wetu muhimu wanazidi kukimbilia Chadema.

    Mikakati inapangwa lakini haipangiki, propaganda haina nguvu tena, mbio za urais na vita ya madaraka ndani ya chama zinatugawanya zaidi,

    Nape na Mukama sasa ni paka na panya.

    Kifupi tunapitia kipindi kigumu zaidi kuliko wakati mwingine wowote tokea mfumo wa vyama umeanza.
     
  20. k

    kilikiliani Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpaka machozi yamenitoka!! Duu
     
Loading...