Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: BAVICHA wakiwa mjini Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mdutch, Feb 12, 2012.

  1. Mdutch

    Mdutch JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huku kazi ikizidi kupamba moto uko Uzini, huko Morogoro makamanda wa BAVICHA wanakimbiza ile mbaya. Mwenyekiti Heche na Katibu Mkuu Munishi. Wamefungua ofisi ya kata, wamezindua matawi manne, wamechangasha fedha kwa ajili ya ofisi na wamevuna wanachama zaidi ya 100 kutoka CCM na TLP akiwemo kiongozi wa uvccm kata ya kichangani. Haya ndio matukio ya Morogoro katika picha kama nilivyofanikiwa kuyapata.

    Moro Pix 284.JPG Moro Pix 121.JPG Moro Pix 082.JPG Moro Pix 133.JPG



    Moro Pix 196.JPG Moro Pix 349.JPG Moro Pix 378.JPG Moro Pix 351.JPG
     
  2. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    chapa kazi makamanda waache hao uvmagamba waendelee kujadili urais, hongera kamanda Heche na katibu wako. hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    asante taarifa ni nzuri sana na imenifanya niamini zaidi kuwa vijana wapo kazini

    LET OUR GOD BLESS THEM
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    [​IMG]






    [​IMG][​IMG]
     
  5. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Kwa hili Bavicha mmebamba. Nyie ni majembe. Medhamiria na mtafanikiwa bila hiana. Chapeni kazi waacheni UVMAGAMBA a.k.a UVMASABURI wapige umbea tuu wa nani atakua raisi 2015 wasijue baba Slaa yuko mioyoni mwa watanzania na anasubiri kuapishwa Mwezi Nov 2015. Juhudi hizi ndo zitafanikisha hilo so keep it up men!
     
  6. h

    hans79 JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    vijana taifa la Leo na ndo msingi wa chama na taifa kwa ujumla, na wakati umefika jana kujenga Taifa.Viva CHADEMA HAKUNA KULALA,BAVICHA NDO NGUZO YA CHAMA NA ENDELEZENI UJENZI HASA SEHEMU AMBAZO HAZIJAAMKA NA HASA VIJIJINI
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CDM taifa zima limewakubali tena sana. BAVICHA na BAWACHA tunaomba kazi iendelee kila pembe ya nchi hii tena kwa kasi kubwa na ufanisi.
     
  8. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hadi Morogoro wameitika kiasi hiki,hz ni dalili za siku za mwisho kwa gambaz
     
  9. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nice pics congratulations keep it up! Lord bless Tanzania.
     
  10. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mh..kweli chama kimekua, vijana wadogo tu tena siyo wabunge wanakusanya umati kama huo???. Kwa kweli chama kimekua na kinatembea
     
  11. e

    evoddy JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hakuna kulala mpaka kieleweke vijana tunaouwezo mkubwa kuliongoza taifa ,ushukuliwe uongozi wa CHADEMA kwa kuendelea kuwapika vijana ,2015 its our time
     
  12. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,721
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280


    BAVICHA wanawashinda kwa mbali sana UVCCM....kwa organaizesheni....wanafanya vema kazi ya siasa......unaona kabisa ni vijana ambao wamejiandaa kushika dola.....ukiangalia vijana wa ccm ..huoni wakiwa na vishen ya kuendelea kushika dola......kutwa ni kulalamika kuwa wazee wanataka kuwapa wapinzani nchi..vijana wa ccm wamekata tamaa...na wanayo haki ya kuwa hivyo...
     
  13. jobe ayoub

    jobe ayoub JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    no sweet words to forward you BAVICHA,more than to say congraturations.
    Mr HECHE,nakukubari.sasa nakushauri utoe agizo kwa ma-wenyeviti wote wa mikoa na wilaya nchi nzima wafanya harakati hizo.
    sio mpaka muwasubilie akina DR na air-commander..
    hata mbuyu ulianza kama mchicha,tutafika tu..........
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,078
    Trophy Points: 280
    kazi hii inatia moyo pia inastahili heshima na pongezi...
    2015 tunawang'oa huo ndio ukweli.
     
  15. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    asanteni na hongereni chadema.
     
  16. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona Kazi ya HECHE sasa!!
     
  17. K

    Kolero JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hakika ni namna nzuri ya kuandaa viongozi wa sasa na kesho na baadaye. Vijana wanafanya kazi
     
  18. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    kha vijana wameamua sasa kuchukua hatma ya taifa lao.....hongereni...
     
  19. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli Bavicha mnatupa matumaini vijana wenzenu. Hongereni kamanda Munishi (Katibu mkuu) na Heche (Mwenyekiti)

    Naamini hamtatuangusha Vijana tulio nyuma yenu. Ila itakua vema tukajua sumu mliyomwaga huko Morogoro.
     
  20. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Well done makamanda
     
Loading...