Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

(Picha) Balozi wa Uingereza atembelea Wizara ya Nishati na Madini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boflo, Jun 9, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    balozi.jpg

    Mbona hawa Mabalozi wanatembelea wizara hii tu???...... Mpaka balozi wa Marekani alinasa ndani ya Lift...

    Mbona hawatembelei wizara ya Utamaduni?

    Au wizara ya Elimu???
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kamata hao wezi mbona hawataki kutembelea ya afya au elimu au tuunganishe ya madini na afya ili wakija tuwaambie tatizo letu ni afya na siyo madini Pambaf
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tuna potential kwenye vyanzo vya nishati gesi mafuta achilia mbali madini.
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Wanataka kujua uhakika wa umeme, wamechoka kelele za majenereta majumbani mwao.............
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    SWALI ZURI SANA

    wanatafuta madili kwa wafanyabiashara wao

    ukiwapeleka wizara ya utamaduni watauza ngoma??
     
  6. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wanataka kujua kama waziri mpya wa madini analinda maslahi yao kama ngereja ama vp
     
  7. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    mabalozi ni majambazi wakubwa hao foolish
     
  8. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    • :clap2:
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Anabahati kakuta lifti inafanya kazi
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uk ni nchi tajiri duniani na export ya product zao ni ndogo sana ukilinganisha na utajiri wao.
    Utajiri wao ni madini,dhahabu.Wana dhahabu nyingi sana ambayo wana trade kila siku chini
    ya bank of England.
    Sasa jiulize dhahabu wana pata wapi?
    Zamani walikuwa na dhahabu inayo inaitwa white gold ilikuwa inapatika wales.
    Hii inajieleza hivi " zamani tulikuwa hatuna dini,wakaja wazungu wakatuambia tufunge macho tusali,tukafunga tulipo fungua macho tukaona wame ondoka na madini yetu na wametuachia dini"
     
  11. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    • :clap2:

     
  12. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wanaendeleza permanent interest zao kwa kua lobby maofisa hasa hawa mawaziri wapya tujiulize hivi kazi za mabalozi ni zipi? inakuaje balozi afanye kazi ambazo angefanya RAIS, makamu au PM? kuna utafutaji wa mafuta ambao makampuni ua Uingereza ndo yanatafuta,kuuna migodi kadhaa ambayo wanaishikilia achilia dili zao za gas...Lazima TANZANIA ishtuke na hawa wezi ivi ni kwanini kila mara utawaona mabalozi wa Marekani na UK ndo wanatembelea ikulu kwani mabalozi ni hao tu apa TZ? Waziri mpya lazima achukue hatua na gas yetu inayobebwa kila siku na hawa wazungu wezi
     
Loading...