Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Athari za mvua jijini Dar es Salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Informer, Apr 8, 2014.

  1. Informer

    Informer JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2014
    Joined: Jul 29, 2006
    Messages: 758
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 63
    Tokana na mvua zinazoendelea kunyesha maeneo mbali mbali ya Dar es Salaam, zimepelekea uharibufu wa barabara na mazingira.

    Haya ni maeneo ya jiji la Dar es Salaam yaliyoathirika na mvua inayoendelea kunyesha na kusababisha usumbufu mkubwa kwa wakazi hasa wanaoishi bondeni au kwenye mkondo wa maji mfano mito.




    [​IMG]

    [​IMG]

    Aprili 12, 2014

     

    Attached Files:

  2. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2014
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 1,719
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 63
    aiseee hii hatari sana naona nyumba kibao ziko majini hapo.
     
  3. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2014
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,038
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 48
    Nyingi sana ni hatari kwa afya ya wakaao
     
  4. UkoowaMagorombe

    UkoowaMagorombe JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2014
    Joined: Jan 25, 2014
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majanga!

    Picha tumeona nini kifanyike sasa???????
     
  5. GODLOVEME

    GODLOVEME JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2014
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,384
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    kinachosikitisha makosa haya yaliyofanyika jangwani yanaendelea kufanyika mbezi, kimara na ubungo wananchi kujenga kwenye mikondo ya mito like there is no city planner

    hii mbaya sana


    ni madhara ya kuendelea kuweka CCM madarakani
     
  6. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2014
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,962
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 48
    Halafu kuna watu wanasifia kuwa Dar kuna skyline nzuri. Wakiambiwa mambo ya muhimu ni kuboresha sehemu wananchi wanapoishi, wanang'aka!!
     
  7. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2014
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 11,668
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 83
    Mwulize Mbowe ruzuku kapeleka wapi, watu wanavua magwanda!
     
  8. MBIIRWA

    MBIIRWA JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2014
    Joined: May 24, 2013
    Messages: 611
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 43
    Mvua na inyeshe tu, kuna watu wanameamua kuwa samaki na Hawataki kuondoka mabondeni
     
  9. Nokia83

    Nokia83 JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2014
    Joined: Jan 16, 2014
    Messages: 4,581
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 113
    Hatari sana...sasa hivi magonjwa ya mlipuko yanaanza.
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2014
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Maeneo gani mkuuuu!
     
  11. Zanzibar Spices

    Zanzibar Spices JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2014
    Joined: Jul 14, 2013
    Messages: 6,166
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 113
    Mungu awanusuru wakazi wa huko(Ameen)

    Subirini tumalize Operation safisha jiji,ondoa machinga,bodaboda na Bajaji kisha ndio tutafirikira kuja kuzibua mitaro ya maji.
    Dar ni miongoni mwa Majiji machafu sana Duniani,na pia ndio mji wakiishi viongozi wakuu karibu woote.
    Nitaitisha kikao leo jioni ili tupige posho kisha saa mbili kwenye taarifa ya habari nitawajibu
    By Mkuu wa mkoa Meck Sadiq
     
  12. NAPITA

    NAPITA JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2014
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,982
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 48
    Hivi kila siku itakuwa ni hivi hivi alafu badae watatuonyesha wanazunguka na helkopta kujionea badala ya kutatua tatizo ikiwezeka hata maamuzi magumu kufanyika kuepusha maafa katika jamii.
     
  13. GODLOVEME

    GODLOVEME JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2014
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,384
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    how magwanda related to this sir how uropokaji ndio asili yako
     
  14. g

    georgemageke JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2014
    Joined: Feb 6, 2014
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona jengo la yanga sijaliona?
     
  15. D

    Dr.Mboya Senior Member

    #15
    Apr 9, 2014
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha tuu hii mvua adabu kwangu Maji yalijaa balaa kila kitu kimelowana
     
  16. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2014
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 11,668
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 83
    Nilikuwa najibu swali lako la awali kwa city planners, wewe unahamia bondeni halafu unategemea nini?
    Wakati huo huo hata hao magwanda wanawafikia wapiga kura wao kwa helikopta, ndio maana wamefilisika sasa, na watu wanavua magwanda kwa kuona hayana msaada.
     
  17. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2014
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Kuna wakati aliekuwa Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mzee Makamba aliwakemea watu wanojenga kwenye mabonde,namnukuu "hivi nyie watu mnaopenda kujenga kwenye mabonde ya mito mmekuwa vyura?" Tatizo hapa sio CCM, tatizo ni watanzania tumekuwa wabishi, hatuwasikilizi viongozi wetu mpaka maafa yatokee ndo tunaanza kuliaumu serekali! Walishaambiwa siku nyingi hawa lakini wamekuwa viziwi na sasa wanavuna walichokipanda. Ukweli ndo huo na unauma.
     
  18. GODLOVEME

    GODLOVEME JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2014
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,384
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    \

    unapojenga nyumba na kufanya specification ya sitting room , dinning room and bedding room this is your plan kama baba mwenye nyumba

    hii inapaswa kutumika kwa viongozi wetu pia (city planner)
    1. shule wapi
    2. makazi ya watu wapi(high and low density)
    3. industrial area wapi
    4. market wapi
    5. play grounds wapi
    6. kanisa wapi na misikiti wapi

    yote hapo juu yanatakiwa kuwa specified by the government through their city planners, Rafiki yangu mwenye uelewa wa mashaka kama kiwanja kinauzwa na mabalozi wa nyumba kumi kwanini kusiwe na shida
     
  19. Chebe17

    Chebe17 JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2014
    Joined: Apr 3, 2014
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Wabongo hatujaelimika kuhusu usafi. Utaona vifurushi kibao vya taaktaka vinaelea. Hata kam wataweka mifereji bado itaziba tu.. Vitu vingine yutailaumu serukali wakati wenyewe hatujisaidii
     
  20. s

    sansiro12 JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2014
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Asilimia 70 mpaka 75ya DSM ni nyumba mbazo hazikujengwa kwa mpangilio na mbaya (slums/shanties) na wengi ndipo wanaishi.
     

Share This Page