Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha Arumeru watu wakishangilia

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by TIQO, Apr 2, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Safi sana mkuu!
    iNATIA HAMASA SANA!
    Zilete zaidi!
    PICHA ya kwanza na ya pili juu, shati jeusi mbele kabisa, unamfahamu pj?
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hizi picha huwezi kuzikuta MICHUZI

    ATAZIWEKA JIONI SAAANA AU KESHO
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hizi picha kama za usiku vile
     
  5. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    heee we kumbe haupo arusha? au ndio wale wa kujifungia ndani"al kemikal"
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    No, Arusha leo kuna hali ya mvua na mawingu hivyo ni za leo kabisa. Wala usitilie mashaka, halafu mkuu kwa giza la usiku unafikiri flash inaweza kung'arisha picha namna hiyo?
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,169
    Likes Received: 2,409
    Trophy Points: 280
    inatia moyo sana. Nimependa mazingira ya kijani ya mji wa arusha.
     
  8. Massawe mtata

    Massawe mtata Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    peeeeeeeeeeeeeoooooooooooooopppppppppppppppppppppllllllllllllllllllllleeeeeeeeeeeeeeesssssssssssssssss ppppppppppppooooooooooooooooowwwwwwwwwwwwwwwwwwweeeeeeeeeeeeeeeeeeerrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,120
    Likes Received: 11,380
    Trophy Points: 280
    people's............. :high5: power.....
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Nareeee Jimiii....fokshaaaaa.....

     
  11. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wanashangilia ushindi wao wa tia maji tia maji utaishia mahakamani soon
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Endelea kusadiki kama za usiku vile
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa yako Sioi sasa kaolewa kudadadadadeki
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndiyo nini Pretaaa, Nareeee Jimiii....fokshaaaaa.....
     
  15. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wangoni, wamakonde na wafipa, nanyi amkeni jamani mweee!
     
  16. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [FONT=&amp]If you want to feel the joy, you must be willing to suffer. CDM, imepambana na kushindwa, sehemu nyingine kwa hila na wizi, kwa mara nyingi sana mpaka ikawa inakatisha tamaa, lakini sasa wamewapa wanachama wake na mashabiki kile kitu walichokuwa wanakisubiria kwa muda mrefu sana[/FONT]

    Kwa hamasa hii, ari hii na ushindi huu, hakika ukitokea uchaguzi mdogo mwingine, CCM watakuwa na kazi ya ziada. Moto huu uwe mpaka 2015. Hata muwinda huwindwa, sasa ni zamu yao kusoma namba. It is the beginning of the end
     
  17. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safiiii saaaaannnaaaaaaaaaaaa

    peoples poweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeer

    MAGOGONI 2015.
     
  18. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa matusi yale ya Lusinde na Nchemba nendeni tu, kitaeleweka huko huko. Na hiyo ni salamu kwa hukumu ya Lema mvueni ubunge mje tena mchambie maji ya moto.
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Jimii atakuwa kanielewa......ukiwa mwenyeji wa kipande hii lazima ujue hiyo....
    Nareeee Losambooo......

     
  20. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hayambeeee Preta, kwikwi kwikwi kwikwi heeeeeeh! JF ingekuwa hivi ingekuwa raha na mimi naweza kuanzisha lugha yangu ya ki IT tukaelewana kama 00000001000011110000, 0000120000000 mpaka hapo?
     
Loading...