Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha Ambazo Rais Obama Hapendi wewe Uzione

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jul 2, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Picha Ambazo Rais Obama Hapendi wewe Uzione

    [​IMG]

    Meja jenerali mstaafu wa jeshi la Marekani Antonio Taguba ambaye alifanya uchunguzi wa picha za utesaji wa wafungwa nchini Iraqi ambazo zilipigwa wakati wa utawala wa rais wa zamani wa Marekani George Bush, amesema kuwa anamuunga mkono rais Obama kuwa picha za utesaji wa wafungwa kwenye jela ya Abu Ghraib nchini Iraqi hazifai kuwekwa hadharani kwakuwa ni za kutisha sana zilizojaa ukatili na zitajenga chuki kwa askari wa Marekani. Gonga Picha ndogo kwaajili ya Picha Kubwa [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Marlenevdc

    Marlenevdc Member

    #2
    Jul 2, 2009
    Joined: Oct 1, 2008
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu,

    Hizo picha zote zilikwishatolewa hadharani tangu wakati wa utawala wa GW Bush.
    Sioni sababu ya kuunganisha hizo picha na kichwa cha habari kama ulivyokiweka!
    Alichokataa Obama, baada ya kukubali kuzitoa rasmi mwanzoni, ni kuzitoa upya baada ya kushauriwa hivyo na washauri wake, ili kulinda hisia za wahusika(wa- Iraq) dhidi ya majeshi ya USA
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Ni kweli hizi zote ni utawala wa Bush nafikiria walishaomba radhi kama sikosei hata Iraq pia waliwafanyia mateso kama haya...walishaomba radhi na askari wengi walirudishwa na kupewa adhabu.....
     
  4. B

    Bob K Member

    #4
    Jul 2, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa na wewe kama una akili timamu mbona unaendelea kuweka picha hizi mtandaoni ulielewa vizuri mkuu Obama alimanisha niniunanipa mshaka juu ya uwelewa wako inaonekana wale aliyowakatalia obama nawe kundi moja yaani tayari unagusa hisa za wahtika ni sawa sawa ukute mtu karudia picha ya mwisho iluiyosababisha wale wajinga wa the utamu kaitundika mtandaoni anajifanya kuleta mjadala itakufurahisha achaa bwana yaani mi sijaipenda hiii mipicha yako naomba uitoe haraka. wana jf ni watu makini mbona wewe unatutia mshaka.,'1`!!!???/
     
  5. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kuna picha ilitundikwa kwenye thread hapa JF.

    Pata ukweli wake kwenye hii attachment
     
    Last edited: Jul 14, 2009
  6. U

    Ulusungu Member

    #6
    Jul 14, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh.mbona hamna kitu mkuu
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    kaaaaaaaaazi kwelikweli
     
  8. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #8
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli mkaa mweupe..! maana hauonekani kabisa.!
     
  9. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamanii eee labda ni attach tena maana naona inanikatalia
     
  10. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanini usijaribu kutumia Jamii Image Host?
     
  11. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Duh! Ama kweli!
     
  12. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Samahanini sana wanajamii, najaribu ku upload clip kwa kutumia Manage Attachment ila inaishia kwenye kusend request halafu ina freeze. Msaada kwenye tuta kama kuna njia nyingine. Mod upo?
     
  13. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hawa wamerakani sijui kama wana dini, na kama wanamfahamu mungu, kwa picha hizi na unyama huu hata firauni hakuwa hivi nadhani...hakuna mwenye akili timamu atakubali ujinga kama huu..I give big up walioamua kushika silaha na kuwa kwenye uwanja wa mapambano this is the only better thing to do kwa mtu mjinga kama Amerika
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mhhh zinatisha kwa kweli ni balaa
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hivi Obama anatoka wapi na huu ufisadi hata asipede watu wauone??????????????
     
  16. P

    Percival JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,181
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Kuna picha nyingine amabazo hazikutolewa ambazo ndio tawala zote za Bush - Obama hawataki zionyweshwe sababu sitaleta uhasama zaidi. Hizi picha ni mlizoona ni tone katika bahari kwa hayo maovu aliyofanywa na hawa wanaohubiri haki za binaadamu. Hata Obama ni yale yale wote kitu kimoja la sivyo asinge aminiwa kua rais.
     
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    cjawahi kuipenda Marekani ktk maisha yangu na cntoipenda
     
  18. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Obama hausiki hapo..hiyo ni kazi ya g. Bush..manyanyaso ya wafungwa iraq gereza la abu gharib.
     
  19. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #19
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Duh kazi kweli kweli, yaani watu wanateswa na kuuliwa kwa makusudi alafu ndugu jamaa na marafiki wanaombwa radhi...! Just like that...! yaani kama aliyepata hayo mateso si binadamu.

    Watu wakilipa visasi, wataitwa majina ya ajabu ajabu.
     
  20. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hiyo mambo ya wakati wa BUSH unasema OBAMA, kweli MAISLAM ni akili bandia.
     
Loading...