Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha - Aliyemwua Mwangosi Pacificus Cleophase Simon

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Oct 13, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Pacificus Cleophase Simon

    Askari wa Kikosi cha Kutuliza Ghasia (FFU) Pacificus Cleophase Simon mwenye namba G2573 ambaye anadaiwa kumuua Mwandishi wa Habari, Daudi Mwangosi katika kijiji cha Nyololo, Mufindi akiwa amekaa kwenye benchi muda mfupi kabla ya kula kiapo chake kwa Mlinzi wa Amani kabla hajafikishwa mahakamani.
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wataalamu wa kukuza picha tafadhali ili tumfahamu vizuri.
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG]

    Ukiangalia image ya picha ya aliyelipua bomu na huyu kuna kila dalili ya kutotoa ushindani wa ubishi.

    Picha hii ilichukuliwa akiwa mahakamani Iringa kabla ya kula kiapo. Anaonekana ni mwenyewe aliyehusika siku ile.
     
  4. p

    pilau JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wanaomleta mahakamani wanazuia sura yake kwa nini?
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yah they look alike, hasa hyo miguu mirefu!!
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Sasa walipomsimamisha kizimbani siku ya kwanza,alivaa 'sendozi'ambazo zilikatika akiwa anakwepa kamera!!hiii picha sio siku alipowekwa kizimbani!hakuvaa raba nyeupe!sahihisho
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmhhh
     
  8. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Namtamani sana!!nikiikumbuka picha ile ya marehemu natamani nimfanyie kila aina ya jambo baya linaloweza kumuumiza Mtu,at the highest level!!hastahili kupewa heshima yoyote muuaji huyu!!anastahili kupitia kwenye mikono yangu kabla hajafa baradhuli huyu!
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wizi mtupu elimu yake darasa la 7? Mbona jona lake necta patupu
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Usijeshangaa ashabadilishwa na anayeletwa hapo ni mwingine kabisa!!!!!
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mahakamani amepelekwa mara kadhaa, hii picha ya mpya ambapo walifanikiwa kuipata alipopelekwa mahakamani mara ya mwisho wiki hii.
     
  12. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa pengine ajui kusoma wala kuandika
     
  13. k

    kapongoliso JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,046
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    FFU wengi nivihiyo, mtu aliyesoma hawezi kutekeleza amri za kishenzi kama kuua kwa namna Mwangosi alivyouawa. Ukikuta msomi yuko FFU huyo anakomolewa kwa sababu ya kiongozi wake ni inferior hivyo anamwonea wivu
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    kapongoliso kuna 'vijana wa wazee'ambao wanalindwa na RPC au OCD,huwa wakati mwingine wanahama nao toka mkoa mmoja kwenda mwingine,maana wanatekeleza matakwa yao,ukute huyo nae (Mhaya) ni kijana wa Kamuhanda,si anapata favor nyingi sana toka kwa mkuu sababu ya kumfanyia maloloso yake!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...