Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ajari ya Mbeya iliyo ua 13

Discussion in 'Jamii Photos' started by Fidel80, Jun 6, 2012.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [h=3]UPDATES: Tukio kamili la ajali iliyo tokea eneo la Ntangano Ijombe Mbeya , kuanzia Ajali ilivyo tokea, uokoaji hadi Maiti na Majeruhi kufikishwa Hospitalini.[/h]
    [​IMG]
    Watu Mbali mbali wakisaidia shughuri za uokoaji katika eneo hilo
    [​IMG]
    Umati Mkubwa wa watu uliofika Eneo la Ajali kushuhudia pamoja na kusaidia kazi ya uokoaji
    [​IMG]
    Baadhi ya watu wakiwa wameitanda Coaster hiyo kwa ajili ya kusaidia uokoaji
    [​IMG]


    [​IMG]
    Baadhi ya ya maiti kama zinavyo onekana zikiwa chini wakati wanangojea shughuri nzima ya uokoaji


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]
    Gari Kubwa la Mizigo ambalo nalo Lilipinduka Mara baada ya ajali kutokea
    [​IMG]
    Watu walio Fika katika hospitali ya Rufaa kutazama miili ya Marehemu
    [​IMG]
    Miili ya Marehemu ikiwa tayari imewasili katika Hospitali ya Rufaa Mbeya
    [​IMG]
    Polisi na watu mbali mbali pamoja na wauguzi wakiwa wamefika kusaidia kazi ya kushusha maiti hizo
    [​IMG]
    Wafanyakazi wakiwa wanakimbiza majeruhi kupata huduma ya kwanza pamoja na Kupeleka Marehemu katika chumba cha Kuhifadhia Maiti.
    [​IMG]
    Mwandishi Mkuu wa Mbeya yetu Blog wa kwanza kushoto aliye valia shati Jeupe Joseph Mwaisango akiwa anatoka eneo la Tukio mara baada ya kumaliza kazi yake


    Tukio zima Limefuatiliwa kwa ukaribu na Joseph Mwaisango ambae alipiga picha zote na Kurushwa moja kwa moja Hewani ya Fredy Tony Njeje wote wa Tone Media Live Group, Ambao ni wamiliki wa mtandao huu.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii Truck mali ya F.M Abri wa Iringa
    magazeti yamepotosha eti FUSO wakati ni FAW kuna haja ya wahiriri kupimwa uwezo wao.
    R.I.P marehemu wote.
    Poleni majeruhi, poleni wafiwa.
    Mwanga wa milele uwaangazie marehemu wote.
     
  3. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu aziweke roho za marehemu mahala pema peponi amen.
     
  4. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    duuu jamani madereva mtatumaliza sie!!!
     
  5. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    this is too sad! R.I.P
     
  6. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    May their souls rest in peace!
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Sijui ni lini tuatakuwa na dignity na marehemu wetu.....miili kurundikwa hivi si heshima hata kidogo

    [​IMG]
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hatari sana..
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mungu wetu atuhurumie, atuponye! Amen!
     
  10. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mwanga wa milele uwaangazie marehemu wote. P.K.A (pumzikeni Kwa Amani) NDUGU ZETU
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    too bad!
    My heart has bursted!
     
  12. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,513
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    EeMungu tulinde!
     
  13. s

    sigienet Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapumzike kwa amani-AMEN
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa nini ajari nyingi zinazo tokea mkoani Mbeya zinahusisha vifo vingi vya watu?
     
Loading...