Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Aibu Uchaguzi wa UWT

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by 2mbaku, Oct 21, 2012.

  1. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Shyrose akikwaluzana na wapambe wa Sophia Simba Wapambe wa Mgombea Uenyekiti wa Jumuiya ya Wanawake Tanzania, Sophia Simba wakimfukuza mjumbe mwenzao wa mkutano mkuu wa jumuiya hiyo,Shyrose Banji (kushoto) baada Mgombea huyo na Shyrose kurushiana maneno ndani ya Ukumbi Chuo cha Mipango, mjini Dodoma ulipokuwa ukifanyika uchaguzi huo. Kulia ni Sophia Simba akitaka kuinuka kwenda kupambana na Shy-Rose.

    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    John Tendwa upo?
     
  3. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tendwa Zindiko
     
  4. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yaani hawa magamba....kuanzia vijana, wazee...na sasa wanawake. Dah!
     
  5. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kuna kipande cha taarabu kinasema ukiona nimemwacha ujue nimemchoka......bila shaka ndivyo wanavyopashana
     
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aibu tupu,sasa hawa wanatofauti gani na wale wanaosutana uswahilini?
     
  7. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ipo siku wataingia na kikundi cha uamsho kwe kumbi cha uchaguzi kutetea masilahi yao. U know what will happen?Kuuana.
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ndo uchaguzi wa amani huu?
     
  9. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hahaaaaaa,mambo ya vidole juu
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu anayejua mgawanyo wa kura ulikuwaje, Kilango alipatakura ngani na Sophia Simba alipata ngapi?
     
  11. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    matusi na kurushiana maneno imekuwa ni sera ya ccm .wanachama wake hawana cha kueleza wanapobanwa maswali hujibu kwa maneno ya jeuri
     
  12. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    2mbaku mwanga picha zaidi tafadhari
     
  13. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hao akina mama wa CCM hawana maana kama mabwana zao. UWT inaweza kusomeka kama Umoja wa Wahuni Tanzania. Maana mambo waliyofanya hadharani hayafai kufanywa na chama kikongwe. Hata hivyo UWT ni nini zaidi ya kuwa kikwazo cha kujitambua akina mama wakakalia kugombania upuuzi kama uenyekiti badala ya urais?
     
  14. WABHEJASANA

    WABHEJASANA JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 4,226
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wamechangia bwana hao kwani we unadhani ni kwa sababu tu ya kuulizana maswali?!,hilo lilikuwa ni pitio wamelambiano hao.
     
  15. WABHEJASANA

    WABHEJASANA JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 4,226
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Za nn mkuu,zinachefua hizo wala sio za kuweka humo,zinatosha hatutaki kuharibiwa siku humu ndani banaa Haaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. WABHEJASANA

    WABHEJASANA JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 4,226
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bora ya uswahilini,hii ni chooni mtu wangu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    tendwa toa tamko
     
  18. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    simba 716, kilango 310, majige 7
     
  19. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tamko!!! atatoa lile PENGO tu na kukunja ndita kidogo na kusema aya ni mambo ya ndani ya chama kwa hiyo yatashughulikiwa kichama zaidi
     
  20. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Vitu vya kawaida kwenye siasa.
     
Loading...