picha 35 za fumanizi kali za kufungia mwaka 2012 (mke/mme wa mtu ni sumu) tujirekebishe 2013

Discussion in 'Jamii Photos' started by Money Stunna, Dec 18, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,140
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
  2. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,140
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    fumanizi2.JPG imagesloliondo.jpg imagesm.jpg imagesn.jpg fumanizi-2.jpg imagesjk.jpg


    tuheshimu wake/waume wa watu,kuchukua mke/mme wa mtu uku ukiwa unafahamu jua kwamba za mwiz ni 40,utazalilishwa na autosahau maishani,sehemu nyingine nimeziba kwa sababu maalumu,kuingia 2013 tujirekebishe sana
     
  3. Marumia

    Marumia JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 649
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mifano yote hii lakini bado mijitu haikomi utakuta inajiliwaza... "Yani mapenzi ya kuibia matamu sana ukianza tu huachi" sasa subiri wakatwe nyeti ndo wataujua utamu ulipo!
     
  4. englibertm

    englibertm JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2012
    Joined: May 1, 2009
    Messages: 7,837
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    Mbona fumanizi la mwigulu nchemba la tabora alilo kuwa ana mega yule mke wakada wa CCM zija iona?
     
  5. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,140
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    001.jpg 002.jpg 004.JPG 003.JPG 005.jpg


    006.JPG ona na nguvu ya taifa,imeacha kazi zao,imeenda kushangaa walioganda temeke,jaman mke/mme wa mtu ni sumu
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,741
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 48
    Mambo ya migegedo
     
  7. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,140
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    watu inatakiwa wawe makin na migegedo,mimi niliwai kushuudia jamaa akiliwa 0713 na mwanajeshi sababu ya kutembea na mke wa mjeda uyo picha lilikuwa hivi,
    uyo mwanajeshi alikuwa ni mtu wa kusafiri safiri kwenda kambi ya uko mrogoro kikazi,sasa pale kwa mtaa kuna kijana alikuwa anaenda kulala na uyo mwanamke,mjeshi akisafiri,sasa watu wa kwa mtaa wakamtonya uyo mjeshi,kuna siku alizuga kama anasafiri tena,wife alimsindikiza adi ubungo mjeda akaingia kwa bus
    baadae aliteremka wakatu huo mke amejua mjeshi yuko moro,kajamaa usiku kakaingia kwa uyo mwanamke,watu wa mtaa wakamwambia mjeshi,yule mjeshi alirudi kama saa 5 usiku akavunja mlango alikuwa na majamaa 6 hivi,kuingia wakamuingilia jamaa kinyume na maumbile,alianza mjeshi wengine wakafuaata,harafu wakamwambia jamaa aende wakampa msamaha baada ya kumla mtandao,harafu mjeshi akamsamehe wife
     
  8. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,215
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Wanasema mwonja asali haonji mara moja! Akili kichwani mwako.
     
  9. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,140
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    na asiye sikia la mkuu uvunjika guu
     
  10. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,282
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    Wanasema mke wa mtu mtamu,sasa ukijaribu ndio kama hivyo
     
  11. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,282
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    hicho chumba si kilijaa harufu sana ya 0713
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Dada ana mpododo lakini kazidiwa kete
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  13. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,140
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    yani harafu mjeshi alivyo jeuri wala akumpiga wife wake,alimkomoa jamaa tu,kisha mjeshi akamla na wife yake tena,apo wife awezi goma,jamaa usiku huo huo aliama mtaa,sijui alipoenda
     
  14. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 2,654
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Mweeeeee!!
     
  15. taamu

    taamu JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2012
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 3,304
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 63
    asiyesikia la mkuu huliwa tio na afuatayenyuki huambulia manundu.
     
  16. Jomy

    Jomy JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Watu kama wana akili za chuma hapa mifano ya kutosha na picha juu lakini hiyo 2013 mambo yatakuwa hivi hivi tuu
     
  17. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,140
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    watu awatak kusikia kila mwaka wanafumaniwa,tutakuwa tunawarusha tu ewani watu waone kama wakishikwa,ili mradi nipo hai nitawarusha tu
     
  18. piper

    piper JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Kweli cha mtu kinyesi ukipita tema mate
     
  19. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,140
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    tena upite pembeni kabisa,ukisogelea harafu kikanuka unaweza liwa 0713
     
  20. kyanaKyoMuhaya

    kyanaKyoMuhaya JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 1,933
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Money Stunna, Cheating is always immoral no matter what the reasons might have been. But the in order to prevent cheating from happening you must know the major reasons why people actually cheat. You see it's often better to learn from other people's mistakes than make it yourself and suffer. It's better to be aware than to be sorry later. This is the major reason why you must know these before it's too late. Read on to discover some of the major reasons why people cheat in a relationship.......

    1. An empty feeling in the relationship- This is something which happens a lot in a lot of relationships on a regular basis. Often when it's been several years into the relationship one of the partners starts feeling that there is nothing much left in the relationship and it's being dragged but at the same time is scared of confronting their lover. Due to this they often end up cheating.

    2. Constant arguments- This is another major reason why people end up cheating on their lovers. You see when there are constant conflicts and arguments in the relationship it tends to disturb the peace of mind and humans have a tendency to gain pleasure and avoid pain therefore often in order to take emotional revenge one of the lovers ends up cheating on the other.


    3.Habit of cheating- Now this is something you must enquire about before you get into a relationship. You see often what happens is that some people have a tendency and habit to cheat and they can't control themselves even when they might promise to change. Therefore make it a point to check on your lover's history before you get into any long term relationship.

    4. What you don't know yet- Ever tried to wonder what's in a woman's mind? What is she thinking about? Do you know that women do not always mean what they say? They might say something and mean the exact opposite. But what do women actually want? Do you know there are some secrets women don't want men to know but you absolutely must know these secrets in order to succeed with women?






    Article Source: Why Do People Cheat in a Relationship? Here Are the Major Reasons You Can't Afford to Miss
     
  21. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #21
    Dec 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,140
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    zz6.jpg

    nitazidi kuwarusha adi jamii itakapojirekebisha
     
  22. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #22
    Dec 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Mh!mbunye tamu sana lakini madhara yake ni makubwa sana!
     
  23. k

    kelao JF-Expert Member

    #23
    Dec 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 3,286
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Mngeziweka na kwenye tv.
     
  24. L

    Lazaro Samuel Member

    #24
    Dec 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo ya binadamu hayo
     
  25. saudari

    saudari JF-Expert Member

    #25
    Dec 30, 2012
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 2,662
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Dada huyu kafumaniwa akiwa na mume wa mtu, mwishowe ikabidi akojolewe.
     

    Attached Files:

  26. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #26
    Dec 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,863
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    Duh!!! Hii bab kubwa, manina
     
  27. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #27
    Dec 30, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 20,191
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    Hii kali..
     
  28. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #28
    Dec 30, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,140
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    kali ya mwaka,bado 2013 watu watafumaniwa kama kawa
     
  29. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #29
    Dec 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,098
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Mbona za wale wanao gandana hatujaziona?...
     
  30. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #30
    Dec 30, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,140
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    ya tanzania picha aikutoka,ila nimeweka ya songombingo ilivyokuwa temeke hospital,ninayo ya waliogandana kenya,ukiitaji niweke naiweka
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page