Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Photoshoping

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mtazamaji, Apr 20, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    wataalam wa photoshop.

    Kuna image nataka nizichakachue ili header ya webpage nayotengeza iwe tofauti

    Image yenyewe nayotaka kuchakachua ni hii hapa personal2.png

    Hii ni image ya header kwenye template ya beez2 ya joomla. Nataka penye maneno "we are volunterrs" niweke maneno mengine

    Pia nataka kwenye hii header niweke hii image ya ramani ya Tz upande wa kushoto images.jpeg

    Nataka nichukue ramani tu bila hiyo/hizo backgrounds.( rangi nyeusi)

    ukitembelea wanani utaona nachotaka kufanya.

    So graphic and web desinger msaada. Nimesoma soma mambo ya cropping image naona kizunguzungu.May be lugha ya kigeni.teh teh teh
     
  2. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni majuzi tuu nimefanya hicho kitu cha kuchakachua
    picha niliyoikopi mtandaoni na kuifanya header ya
    page kwahiyo naelewa unachotaka kufanya.

    Nilitaka kukupa maelezo marefu yakutumia magnetic lasso
    tool lakini nimeona nikutafutie video ili uone jinsi
    ya kufanya hivyo.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ok thanks hii lasso tol nilijaribu lakini nilipata wakati mgumu sababu image yenyewe haina shape ya kueleweweka. Sasa kwa mfanoo huu wa video nimegundua nini cha kufanya.
     
  4. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kubadilisha maneno ni rahisi as a,b,c kwa kutumia photoshop, tumia 'stamp' tool kufuta maneno yaliyoandikwa then unaweza andika yako.
    Hiyo ramani ya Tanzania ni ngumu sana kuichakachua kupata unachokihitaji, kwasababu size ya ramani ni ndogo mno, nakushauri google image search ya ramani ya Tanzania, na upate large size ambayo ukiichakachua haitaharibika. ukishindwa ni PM nikupe email yangu ntakusaidia.
     
Loading...